UKAWA mtusaidie hili kabla ya tarehe 14

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Tunaomba mtusaidie tuwaambie ndugu zetu ili wasibabaike siku ya kupiga kura uchaguzi wa mitaa ..Iko hivi, mmeungana sawa lakini watu wanauliza inamaana hata kwenye makaratasi ya kura vitaonekana vyama vyote vya ukawa ama kitakuwepo chama kimoja na mgombea mliyempitisha kama wa CUF ama CHADEMA ?

Mmeliwekaje hili ili tujue mapema siku tunaenda tusianze kuhangaika.
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
52,829
2,000
Mi nadhani vitatokea vyama vilivyosimamisha mgombea kwa niaba ya ukawa....sehemu nyingine si wamesimamisha wote nasikia?
 

Gor

JF-Expert Member
May 27, 2014
2,793
1,195
Tunaomba mtusaidie tuwaambie ndugu zetu ili wasibabaike siku ya kupiga kura uchaguzi wa mitaa ..Iko hivi,mmeungana sawa lakini watu wanauliza inamaana hata kwenye makaratasi ya kura vitaonekana vyama vyote vya ukawa ama kitakuwepo chama kimoja na mgombea mliyempitisha kama wa cuf ama cdm? mmeliwekaje hili ili tujue mapema siku tunaenda tusianze kuhangaika
..watu mnauliza maswali ya kijinga sana sana,watz ni watu wavivu sana sana,mie nachoka na aina hii watu...ukawa ni ushirikiano wa vyama hivyo utaona jina la mgombea wa nafasi ya m/kiti yule aliye kubaliwa uenda kupitia cuf,nld,nccr au chadema,then wajumbe wanaweza kuchanganya so wewe chagua tu wagombea wa ukawa na wale wa ccm usideal nao wala kupiga mkasi/kosa.....si mnajua kupiga kura jamani,lakini wengi wenu hasa dar zii hamjajiandikisha
 

Rasib

JF-Expert Member
Apr 23, 2012
395
225
Kidogo hili linataka majibu ya haraka, Tafadhali wahusika mtusaidie mapema
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
52,829
2,000
..watu mnauliza maswali ya kijinga sana sana,watz ni watu wavivu sana sana,mie nachoka na aina hii watu...ukawa ni ushirikiano wa vyama hivyo utaona jina la mgombea wa nafasi ya m/kiti yule aliye kubaliwa uenda kupitia cuf,nld,nccr au chadema,then wajumbe wanaweza kuchanganya so wewe chagua tu wagombea wa ukawa na wale wa ccm usideal nao wala kupiga mkasi/kosa.....si mnajua kupiga kura jamani,lakini wengi wenu hasa dar zii hamjajiandikisha
Ungekuwa unachoka usingeandika maneno yote hayo ambayo si ya msaada ungeenda direct kwenye point
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
9,110
2,000
..watu mnauliza maswali ya kijinga sana sana,watz ni watu wavivu sana sana,mie nachoka na aina hii watu...ukawa ni ushirikiano wa vyama hivyo utaona jina la mgombea wa nafasi ya m/kiti yule aliye kubaliwa uenda kupitia cuf,nld,nccr
Very right. Kuna baadhi ya comments kama hizi ''hili nalo tumsubiri msemaje wa UKAWA'', or ''UKAWA mpo wapi mjibu?'' etc etc zinashangaza sana. Bado safari ni ndefu sana aisee...
 

Kirya

Senior Member
Dec 3, 2014
161
0
Tunaomba mtusaidie tuwaambie ndugu zetu ili wasibabaike siku ya kupiga kura uchaguzi wa mitaa ..Iko hivi, mmeungana sawa lakini watu wanauliza inamaana hata kwenye makaratasi ya kura vitaonekana vyama vyote vya ukawa ama kitakuwepo chama kimoja na mgombea mliyempitisha kama wa CUF ama CHADEMA ? i

Mmeliwekaje hili ili tujue mapema siku tunaenda tusianze kuhangaika.
h

mmm
 

nuruyamnyonge

JF-Expert Member
Mar 18, 2014
4,193
2,000
..watu mnauliza maswali ya kijinga sana sana,watz ni watu wavivu sana sana,mie nachoka na aina hii watu...ukawa ni ushirikiano wa vyama hivyo utaona jina la mgombea wa nafasi ya m/kiti yule aliye kubaliwa uenda kupitia cuf,nld,nccr au chadema,then wajumbe wanaweza kuchanganya so wewe chagua tu wagombea wa ukawa na wale wa ccm usideal nao wala kupiga mkasi/kosa.....si mnajua kupiga kura jamani,lakini wengi wenu hasa dar zii hamjajiandikisha
Kama wewe ndiye msemaji wa ukawa hufai kuwa msemaji wa ukawa. Pole sana.
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
..watu mnauliza maswali ya kijinga sana sana,watz ni watu wavivu sana sana,mie nachoka na aina hii watu...ukawa ni ushirikiano wa vyama hivyo utaona jina la mgombea wa nafasi ya m/kiti yule aliye kubaliwa uenda kupitia cuf,nld,nccr au chadema,then wajumbe wanaweza kuchanganya so wewe chagua tu wagombea wa ukawa na wale wa ccm usideal nao wala kupiga mkasi/kosa.....si mnajua kupiga kura jamani,lakini wengi wenu hasa dar zii hamjajiandikisha
Tuelimishane kamanda pasipo jaziba,ni sawa unavyosema lakini ni tofauti kidogo kwasababu baadhi ya mitaa Ukawa wamepita kwa pamoja wakisema wao wamempendekeza fulani ndo apigiwe,sasa kama ni hivi basi ilipendekeza ili apite waliyempenda abakie yeye tu na chama chake vinginevyo mtu anaweza akaamua kuendekeza mapenzi ya uchama akapiga cuf wakati alipendekezwa wa cdm na hvyo mkaishia kugawana kura na matokeo yake hazitoshi kotekote,ccm inapita kirahisi
 

specialist88

JF-Expert Member
Aug 31, 2014
1,132
2,000
..watu mnauliza maswali ya kijinga sana sana,watz ni watu wavivu sana sana,mie nachoka na aina hii watu...ukawa ni ushirikiano wa vyama hivyo utaona jina la mgombea wa nafasi ya m/kiti yule aliye kubaliwa uenda kupitia cuf,nld,nccr au chadema,then wajumbe wanaweza kuchanganya so wewe chagua tu wagombea wa ukawa na wale wa ccm usideal nao wala kupiga mkasi/kosa.....si mnajua kupiga kura jamani,lakini wengi wenu hasa dar zii hamjajiandikisha
Swali limeulizwa kama unajua toa jibu,kama hujui piga kimya!kashfa za nini?
 

nuruyamnyonge

JF-Expert Member
Mar 18, 2014
4,193
2,000
Very right. Kuna baadhi ya comments kama hizi ''hili nalo tumsubiri msemaje wa UKAWA'', or ''UKAWA mpo wapi mjibu?'' etc etc zinashangaza sana. Bado safari ni ndefu sana aisee...
Unamapungufu makubwa sana kuliko yule aliyetaka kupata ufafanuzi. Kajipange upya huna msaada wowote hapa.
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
9,110
2,000
Unamapungufu makubwa sana kuliko yule aliyetaka kupata ufafanuzi. Kajipange upya huna msaada wowote hapa.
UKAWA sio chama cha siasa, na hakina ''haki'' ya kusimamisha mgombea sehemu yeyote. Mwanangu wa Darasa la Tano analifahamu hili vizuri sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom