Ukaidi wa waandaji Miss Tanzania


A

Amavulandlela

New Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2
Likes
0
Points
0
A

Amavulandlela

New Member
Joined Jul 6, 2009
2 0 0
Ndugu zangu, naomba kutoa angalizo kuhusu haya mashindano ya Miss Tanzania. Ikumbukwe kuwa hayo mashindano yameendeshwa wakati wenzetu Wazanzibari wamekumbwa na msiba uliotamkwa kuwa wa kitaifa na viongozi wa nchi hii kutangaza siku tatu za maombolezo. Kwa kuwa waandaji wakiongozwa na Hashim Lundenga na timu yake ya Mafia na wadhamini wakiongozwa na Vodacom wamepuuzia haya yaliyojiri, naomba kutoa hoja kuwa Watanzania wayalaani haya mashindano na kuyasusia mpaka atakapopatikana mtu mwingine wa kuyaandaa. Aidha BASATA waone busara kumsimamisha Lundenga kuanzia sasa. Vilevile huyo mrembo aliyepatikana jana asitishwe kuhudhuria hayo mashindano ya Miss World kama mfano kwa wakaidi wanaopuuzia maswala nyeti ya kitaifa!! Naomba kuwasilisha!!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
Ushawapa pole wafiwa?
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,021
Likes
4,636
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,021 4,636 280
Ndugu zangu, naomba kutoa angalizo kuhusu haya mashindano ya Miss Tanzania. Ikumbukwe kuwa hayo mashindano yameendeshwa wakati wenzetu Wazanzibari wamekumbwa na msiba uliotamkwa kuwa wa kitaifa na viongozi wa nchi hii kutangaza siku tatu za maombolezo. Kwa kuwa waandaji wakiongozwa na Hashim Lundenga na timu yake ya Mafia na wadhamini wakiongozwa na Vodacom wamepuuzia haya yaliyojiri, naomba kutoa hoja kuwa Watanzania wayalaani haya mashindano na kuyasusia mpaka atakapopatikana mtu mwingine wa kuyaandaa. Aidha BASATA waone busara kumsimamisha Lundenga kuanzia sasa. Vilevile huyo mrembo aliyepatikana jana asitishwe kuhudhuria hayo mashindano ya Miss World kama mfano kwa wakaidi wanaopuuzia maswala nyeti ya kitaifa!! Naomba kuwasilisha!!

We ndio hamnazo kabisa yaani mtu na NGO yake halafu wewe umpangie masharti? Na wewe anzisha ngo yako kama unataka. Lundega ile taasisi ni yake milele BASATA hawawezi mtoa
 
H

HADJ DROGBA

Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
67
Likes
0
Points
0
H

HADJ DROGBA

Member
Joined Dec 16, 2009
67 0 0
We ndio hamnazo kabisa yaani mtu na NGO yake halafu wewe umpangie masharti? Na wewe anzisha ngo yako kama unataka. Lundega ile taasisi ni yake milele BASATA hawawezi mtoa
Nawewe na hicho kinyungu chako we endelea tu...dawa yako inachemka !
 
M

muyaka bin Haji

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
45
Likes
0
Points
0
M

muyaka bin Haji

Member
Joined Aug 11, 2011
45 0 0
nilitaka kulalamika lakini nilipoona hizi picha za maiti hawa sina haki ya kuwaamulia waZanzibari kwenye maamuzi yao

IMG_7054.JPG



IMG_6995.JPG


IMG_6926.JPG


IMG_6975.JPG

IMG_9142.jpg



DSC_0522.JPG
 

Forum statistics

Threads 1,235,401
Members 474,534
Posts 29,220,981