Ujumbe wangu wa Jumapili

Ujumbe wangu wa Jumapili

DR HAYA LAND

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Posts
32,457
Reaction score
83,634
Kaka....kama uliamua kuoa basi ni bora ukabaki na mkeo tu..kwa maana nyumba ndogo ni kubwa kuliko nyumba kubwa!
 
Kwa nini umesema hivyo mkuu...
 
Idadi ya wanawake duniani ni kubwa kuliko wanaume, na wanazidi kuongezeka kila kukicha. Wanaume tupo wachache na tunazidi kupungua..

Sasa, tukibaki na wake zetu tu, wanawake wengi watateseka kwa kukosa wapenzi hali itakayowasababishia STRESS na kukosa raha ya maisha, kwa kuwa Mwanamke akikaa muda mrefu bila kutiwa anawehuka
 
Huyu kuna kitu kimekmkuta jana huko nyumba ndogo ndo maana anakuja na hizi ngonjera sisi ma konky wa hayo mambo huwa hatuogopi hizo changamoto ndogo ndogo
 
Kama kuna vitu najutia siku hizi ni kuendekeza mambo ya nyumba ndogo kwa miaka 10. Sasa hivi nina miaka miwili tangu uachane na huu upuuzi na mambo yanaenda fresh.
 
Back
Top Bottom