Ujumbe ukufikie....


GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1,288
Likes
1,673
Points
280
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
1,288 1,673 280
Burudani ni sehemu kubwa ya maisha yangu napenda music kwa kiwango kikubwa sana na nafuatilia music kwa kiwango kikubwa sana sababu music ni faraja ya maisha yangu .Bongo flava siipendi sababu sababu imejaa wana music wengi wenye tungo nyepesi zisizo na tija wala mashiko .ila kuna wana music wa bongo flava wananifanya nisikilize Bongo flava.

Namsikiliza Ben Paul na wimbo wake Moyo Mashine ni tungo nzuri sana yenye ujumbe mzuri na imeimbwa kwa lugha rafiki na lahaja nzuri sana ,Ben Paul amekosa bahati katika tasnia ya music wa Bongo Flava ijapokuwa ana karama nzuri sana ya kuimba ,sababu wanamusic wengi wenye pesa na majina makubwa Tanzania hawana ubora wake wa Tungo zake.

Ni kazi rahisi sana kuichukia Bongo flava ila ni vigumu sana kuchukia Tungo za Bongo flava sababu Ben Paul anaweza kukufanya uwe na siku nzuri,Fid Q akukufanya upende Bongo HipHop ,G Nako Wara Wara daima hutizendea haki chorus zote ambazo ameziimba .When you are happy, you enjoy the music. But, when you are sad you understand the lyrics.#BongoFlava
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,618
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,618 280
Ni vizuri kuona washabiki pia tunawasaidia kusambaza nyimbo zao.

Mimi siufahamu, nifafurahi ukiuuweka humu niusikilize.
 
GRAPHIX MASTER

GRAPHIX MASTER

Senior Member
Joined
May 22, 2015
Messages
166
Likes
54
Points
45
GRAPHIX MASTER

GRAPHIX MASTER

Senior Member
Joined May 22, 2015
166 54 45
Ungejua huo wimbo wa Ben Paul moyo mashine katungiwa na Amin ungekuwa ushafuta thread
 
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
1,379
Likes
2,214
Points
280
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
1,379 2,214 280
Ungejua huo wimbo wa Ben Paul moyo mashine katungiwa na Amin ungekuwa ushafuta thread
Ungejua huo wimbo katungiwa na lolipop na pia lolipop kashiriki kuuandaa ungekuwa ushaifuta comment yako
 
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1,288
Likes
1,673
Points
280
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
1,288 1,673 280
Wewe ndo hujui...wimbo huo mtunzi ni goodluck gozbert but benpol kautendea haki sana na pia hata nyimbo nyingine zote za benpol ni nzuri na zibabeba ujumbe mpana
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248