Ujumbe muhimu kwa wanaume wote

Ujumbe muhimu kwa wanaume wote

Nimependa namba5 na 8.

Wenye masikio na wasikie na wayafanyie kazi. Haya nyie viboro dinda mnaojisifiaga upuuzi kujeni hapa mpate chakula cha roho na akili.
 
Chakuongezea....kama huna pesa yote hayo hayatakua na msaada kwako kwani japo pesa hainunui furaha umaskini nao haununui chochote..tafuta pesa tafuteni pesa..
Read between the lines, pesa ipo.
 
Nyongeza
###Usioe mwanamke mwenye ujasiri wa kuvaa kimini kisha akatembea na kukaa kwenye kadamnasi bila kujali na wala kuwa na aibu yoyote ile
 
Back
Top Bottom