• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

ujumbe maridhawa

maroon7

maroon7

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,695
Points
2,000
maroon7

maroon7

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,695 2,000
Isijekuwa unawasema akina mangi wewe!
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
11,505
Points
2,000
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
11,505 2,000
Ujumbe umefika
Nalog off
 

Forum statistics

Threads 1,403,496
Members 531,248
Posts 34,424,917
Top