ujue mwezi wa nane-muhimu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ujue mwezi wa nane-muhimu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by chief72, Aug 2, 2012.

  1. c

    chief72 JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    najua thread hii sio mahala pake, lakini naomba niwajuze jambo moja juu ya mwezi wa nane, ni mwezi ambao hautaisha bila kusikia watu au mtu kufukuzwa kazi,ni mwezi wa kufukuzwa, kuachishwa, au kusimamishwa kazi.
    lamsingi kuwa makini na kazi pamoja na uaminifu
    mwenye kuamini aamini
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Pia na mwisho wa mwaka, teh teh teh teh.
     
  3. W

    Wajad JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 872
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Haina mashiko! Au ndo unawapigia ramli walimu?
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sheikh Yahaya Jr.
     
  5. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    haya yote yameshindwa.. in Jesus name... sitakiri udhaifu daima...ubaya huu amini mwenyewe
     
Loading...