Nilipendekeza zigawanywe kwa mwananchi mmoja mmoja tupambane wenyewePoint kubwa hapo ni zile bilioni 700+ zilizotengwa kwa ajili ya kukabiliana na hiyo El Nino!! Zitatafunwa hizo hela, acha kabisa.
Maana halisi ya neno CCM ni Chama Cha Majambazi. Wizi ni jadi yao. Hawajawahi kuwa wazalendo kwa mtu yoyote yule, isipokuwa matumbo yao tu.Kama ulikuwepo!
1977 unajua kilichotokea ? Watu waligoa mabati kwenda kubadilishana na chakula tena hapahapa tanzaniaSio vyote lakini vitatokea sehemu moja. Na kwa upande wa Afrika Mashariki mvua kubwa ndiyo kilichotarajiwa kutokea.
Inawezekana muda bado lakini mana ni ishu ambayo imetabiriwa duniani na sio Tanzania pekee
Sikuepo aisee. Labda uniambie ni nini kilitokea1977 unajua kilichotokea ? Watu waligoa mabati kwenda kubadilishana na chakula tena hapahapa tanzania
Nimeeleza kuwa baadhi ya maeneo njaa ilikuwa kali kutokana na kiangazi kirefu , turudi tena mwaka 2016 ilipiga kidogo bei ya mchele na unga ilikuwa bei moja 3500 had 4000 hapo ulikuwepo ?Sikuepo aisee. Labda uniambie ni nini kilitokea
Hii ni SIRIKALI ya akina Anakonda...hakiachwi kitu.Point kubwa hapo ni zile bilioni 700+ zilizotengwa kwa ajili ya kukabiliana na hiyo El Nino!! Zitatafunwa hizo hela, acha kabisa.
Hapa maombi ya watafunaji ni inyeshe ya kutosha tu hata kama sio El Nino.😊Point kubwa hapo ni zile bilioni 700+ zilizotengwa kwa ajili ya kukabiliana na hiyo El Nino!! Zitatafunwa hizo hela, acha kabisa.