Ujinga wa watu wa facebook.

hazole1

JF-Expert Member
Jan 3, 2015
4,318
2,000

Hapo ni baada ya rafiki zake kuangalia ujumbe facebook na wakagundua hiyo ilikuwa ni siku yake kuzaliwa wakaanza kumtafuta kimya kimya wakamkuta njiani wakaanza kuzoa matope na kumwagia na mwisho wa siku wakampa zawadi ya sh. 6000.
Na ukiwauliza wanasema hapo ndio amezaliwa upya.
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Sio kwamba alikuwa job uyo na izo yeboyebo na kingine watu wa fb wanausiana nn na hiyo picha mkuu
 

Graph

JF-Expert Member
Jul 20, 2016
2,748
2,000
Acha watu wafurahie kwa raha zao, hakuna baya lolote walilolifanya hapo.
Kama unaona huo ni ujinga basi I doubt you have a happy life! sometimes mtu unachill tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom