Ujinga wa Raia ni furaha kwa viongozi

Ujinga wa Raia ni furaha kwa viongozi

Kiufupi wapo wamekubaliana na umasikini wao, hawana habari na mambo sensitive ya nchi labda udaku na mpira.. Kuna watu walituita bunch of brainless
 
Kiufupi wapo wamekubaliana na umasikini wao, hawana habari na mambo sensitive ya nchi labda udaku na mpira.. Kuna watu walituita bunch of brainless
Ukiwatetea hao hao ndio watakaotumwa kwako kukupiga au kukudhalilisha bila ujira au kwa ujira mdogo sana. !! Mihogo bado inaendelea kulimwa sana !! Hakuna shida ya maisha!! Na Simba na Yanga zipo kwa ajili ya burudani !! Salaaleeh !!
 
Shida ya nchi hii ni sisi wananchi wenyewe wala sio ccm..
U nailed it
Hv inawezekananje MTU mzima unapanga foleni kwenda kumchagua babutale, , kibajaji, ndugai n the likes?!
 
Kama ma Profesa wetu ndio hawa wanaotoa Phd za heshima kwa watu wasio na Impact yoyote kwenye jamii unategemea nini kutoka kwenye kundi kubwa la wasio na Elimu wala Maarifa ya kutosha?? Zaidi ya Mizaha kwenye mambo ya msingi
 
Huu uzezeta wetu na ujinga utatukwamisha sana, na ndio sababu ya nchi kuto songa mbele na huu ujinga wa raia usipoisha hakuna changes zitatokea.
Ndugu yangu nadhani ndio unaamka kutoka usingizi ninaoweza kuufananisha na ule wa pono. CCM iliwekeza kiasi cha kutosha katika ujinga na kwa hapa Tanzania huo ni mtaji muhimu sana.

Sijui kama iko siku atatokea mtaalamu atakayeweza kutoa majibu kwa nini Watanzania tuko hivi. Nimebahatika kutembea sehemu nyingi duniani lakini nakuapia Watanzania ni watu wa pekee.

A fool and his money are soon parted!
 
Hakuna kitu kinawafurahisha watawala ka kuona kiwango cha uzuzu cha Watanzania

Huu uzezeta wetu na ujinga utatukwamisha sana, na ndio sababu ya nchi kuto songa mbele na huu ujinga wa raia usipoisha hakuna changes zitatokea.
Mkuu MURUSI , kuna kitu kikubwa sana umekisema hapa leo, angalia sisi wenzako tulikisema lini!. Kuichagua tena CCM, Je ni kielelezo cha kufanya informed decision, au ni Ignorance? na Watanzania ni ignorants au tumelogwa? October 25, tutafanya informed decision au tutachagua tuu? na Elections 2015 - Ikitokea CCM ishinde, Je ushindi huo ni kutokana kuwekeza kwenye Maendeleo au kwenye Ignorance? na Uchaguzi mkuu wa mwaka 2030, ndio mwanzo wa mwisho wa CCM! Wajinga karibu wote watakuwa wamemalizika!
P
 
Back
Top Bottom