Ujinga tutaacha lini?

Unaona ulivyo na wivu! Hapo unatamani ungebeba wewe mimba ila ndo hivyo upo mgumba
Hahaha
Leo naona bp ikoo juu

Sorry mdogo wangu.. πŸ˜‚

Mwambie na nduguyo binti kiziwi aache ku report comments maana anataka ligi lakini anaishia kujiliza Liza tu.

Anyways mm nilishaachaga huu ujinga
 
Hahaha
Leo naona bp ikoo juu

Sorry mdogo wangu.. πŸ˜‚

Mwambie na nduguyo binti kiziwi aache ku report comments maana anataka ligi lakini anaishia kujiliza Liza tu.

Anyways mm nilishaachaga huu ujinga
Unapenda sana kuonesha umwamba,

πŸ˜‚πŸ˜‚

Comment gani imerepotiwa? nimeweka dau ukiweza kuthibitisha hilo.
 
Mwite moderator, aki confirm kama mimi ndio nime report comment yako nakupa laki 5.

Chagua refa kabisa wa kushikilia hiyo laki 5 yako.
Wewe acha kuugulia na kulia wazi wazi

Next time loosen up your toxic shit, unapokuwa katika zone yangu utaishia kupandisha BP tu ewe millenial mstaafu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…