Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujasusi na uongozi: Mafanikio ya rais Putin katika kuirejesha tena Urusi

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by herikipaji, Jan 5, 2017.

  1. h

    herikipaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2017
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 398
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 80
    Mafanikio ya Urusi kwa sasa inayoongozwa na rais mwenye misimamo thabiti aliyekuwa KGB wa zamani Vladimir Vladimirovich Putin ni yakushangaza kwa wengi hasa western block USA na allies wake wa NATO.

    Urusi hii nchi ina historia yake ndefu sana na ya kuvutia kwenye vitabu vya historia kwa wale wanaopenda kusoma vitabu ukitafuta utaipata hapa sitaweza kueleza hata humu jamvini wadau wengi wameandika.

    Kiufupi miaka ya hivi karibuni ilipitia katika misukosuko ya kiuchumi na kuifanya USA iwe inatamba kwa mikogo na majigambo lukuki na hii misukosuko ilianzia mwanzoni mwa miaka ya 1990 mara baada ya vita baridi kumalizika na kupelekea kusambaratika kwa USSR.
    USA na allies wake walichukulia hilo kama ushindi mkubwa sana kwao kwani waliamini huo ni mwisho wa zile nguvu kubwa za Urusi.

    Sasa akatokea huyu mtu anaitwa Vladimir Vladimirovich Putin KGB wa zamani ambayo sasa inajulikana kama FSB hawa ni majasusi wa Urusi, aliapa kuiongoza Urusi kuwa na nguvu kubwa kijeshi, Urusi yenye nguvu kubwa na taifa lisiloyumba kiulinzi na kiusalama kuilinda Urusi dhidi ya maadui hasa USA na NATO.

    Ameshafanya mengi na amepata mafanikio makubwa katika uongozi wake hadi sasa NATO wanashangaa imekuwaje hawa watu wanakuja tena?(Coming back of Russians.)
    Lakini mafanikio na misimamo isioyumba ya uongozi wa Putin vimejengwa kwenye misingi ile ya ujasusi wake aliupata kule KGB, yani uongozi wake upo kiujasusi ujasusi.

    Naamsha mjadala tu hapa kuwa kuna uhusiano upi kati ya ujasusi na uongozi hasa tukijenga hoja zetu kwa mfano wa rais wa Urusi Putin.
    Majasusi wengi hutumia akili za kiwango cha juu kwenye kazi zao na wanakuwa wazalendo ingawa sio wote mimi huwa nafikiria pia ingesaidia sana hata marais wa hizi nchi maskini za kiafrika wapitie mafunzo ya ujasusi ili kuamsha akili na uzalendo na hatimaye kuongoza mataifa yao na kuushinda umaskini uliokithiri.


    Wakuu mwaonaje haya mambo, karibuni kwa hoja.
     
  2. adden

    adden JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2017
    Joined: Dec 27, 2015
    Messages: 1,638
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    hivi vile viroba vya vladmir vimepotelea wapi?
     
  3. DEPETERO

    DEPETERO JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2017
    Joined: Jul 29, 2016
    Messages: 779
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa ujasusi ni muhimu katika uongozi.lkn ndugu yangu nikwambie tu hawa wengi unaowaona kuwa ni viongozi wengi wanatokea tiss mfano h.polepole ni mtu wa tiss totally p.makonda kadhalika.shida ni vipaumbele vyao wanawaza watawale ili watajirike lkn si kwa manufaa ya nchi.yapo mengi kwa leo inatosha.
     
  4. Rayban/p

    Rayban/p JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2017
    Joined: Jun 30, 2015
    Messages: 302
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    asante kwa swali zuri nmevimic balaaaa
     
  5. c

    comrade igwe JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2017
    Joined: Jan 12, 2015
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,305
    Trophy Points: 280
    Muongo sana wewe
     
  6. mpiga domo

    mpiga domo JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2017
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 641
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 180
    Putin alichokifanya 2016 kasaidia Russia kupata influence kiasi flani katika mashariki ya kati kwa kitendo cha kusimama na Bashir Al Asad hadi mwisho.

    Marekani pia ameweza ku'influence election to his favor. Ulaya vyama pinzani vingi vyenye mrengo wa kulia inasemekana kavikopesha mabilion ya pesa. Hii itasaidia Russia kuondolewa vikwazo vya uchumi hapo baadaye endapo vyama hivi vya upinzani vikiingia madarakani.

    Huko Marekani Trump ameshaahidi kuondoa vikwazo ambavyo tayari Russia amewekewa endapo akishaapishwa January 20.

    Bottom Line ni kwamba Putin kasaidia Russia kuirudisha kwenye influence katika siasa za kimataifa.

    Ila kiuchumi na nguvu za kijeshi bado Russia ipo katika hali mbaya sana. Ni Super Power in terms of military superiority waliyo nayo katika nuclear bombs lakin kwa technological sophstication na uwezo wa kiuchumi bado sanaaaaa.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,936
    Likes Received: 6,756
    Trophy Points: 280
    Ujasusi wa Tanzania ni wa kuhujumu Upinzani.
    Kiwanda cha Matairi ya general tyre kilikufa kutokana na uzembe wa Tiss. ATC halikadhalika
     
  8. h

    herikipaji JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2017
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 398
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 80
    Ok nimekuelewa una maana hawa ulowataja pamoja na kuwa huko lakini bado wamekosa uzalendo yani ni wachumia tumbo tu mkuu
     
  9. h

    herikipaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2017
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 398
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 80
    Mkuu kwenye uchumi ni upo sawa hali ya Urusi sio nzuri sana kiuchumi lakini kwenye military tech hapa natofautiana nawewe.
    Alichokifanya Putin na ndiyo kipaumbele chake ni millitary modernization hapa wamelifanya jeshi lao kuwa imara lenye uwezo mkubwa kuanzia majini, nchi kavu na angani.
    wamefanya upgrade ya silaha zao submarines, heavy bomber&fighter jets, tanks, air defence systems.

    Kama wangekuwa weak hata wasingeweza kurusha missiles kutoka umbali zaidi ya 2500 kms pale Caspian sea ile si kila nchi inaweza tena kwa kutumia light little warships.

    Na lile tukio lina maana gani?
    Walitaka kutuma ujumbe kuwa sasa Warusi wanaeza kushambulia na kufika kila kona ya dunia kwa urahisi zaidi kutoka Urusi hawana haja ya kujenga millitary base nyingi na hili linapunguza gharama na kujilinda zaidi na zaidi.
    Pia asilimia kubwa ya tech ya wachina wanategemea Urusi yani China bila Urusi itatetereka pia.

    Wamewekeza sana kwenye millitary tech sababu wanaamini maadui wao wameapa kuivamia na kuiangusha Urusi pale tu watapokuwa na uwezo huo.
    Maadui hao wanashindwa kuivamia sababu tu wanaona hawatoeza ila kama Urusi wangekuwa hawana sophisticated millitary tech tungekuwa tunazungumza mengine hapa.
     
  10. h

    herikipaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2017
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 398
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 80
    Mods naomba mnirekebishie heading na isomeke hivi,

    Ujasusi na uongozi: Mafanikio ya rais Putin katika kuirejesha tena Urusi, viongozi wa Afrika wana kitu cha kujifunza hapa.
    Cc JamiiForums.
     
  11. h

    herikipaji JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2017
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 398
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 80
    Mie naijua tu Vodka hiyo ya Vladimir sijawahi hata kuiona.
     
  12. h

    herikipaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2017
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 398
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 80
  13. sir None

    sir None Member

    #13
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 9, 2016
    Messages: 51
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 25
    Hivi huwa mbona nasikiaga nchi nyingine za ulaya kuwekewa vikwazo vya kiuchumi mbona sijawah sikia marekani wakiwekewa hvyo vikwazo?samahan kwa swali nahitaj kujua.
     
  14. red bandama

    red bandama Senior Member

    #14
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 29, 2016
    Messages: 176
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Urusi amepeleka jeshi lake siria tu anahangaika, mwenzake marekani yupo na amsha amsha karibu nchi sita lkn mambo hayayumbi
     
  15. B

    Bravo320 JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2017
    Joined: Sep 30, 2015
    Messages: 267
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Wee jamaa ww Mungu anakuona...
     
  16. mtembea kwa miguu

    mtembea kwa miguu JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2017
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 180
    Kama TISS ina hadi akina makonda basi ndo maana hadi sasa hatujielewielewi kama taifa
     
  17. h

    herikipaji JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2017
    Joined: Aug 23, 2016
    Messages: 398
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 80
    Mods nimeomba marekebisho hapo juu lakini sioni mabadiliko.
    JamiiForums
     
  18. jimmyfoxxgongo

    jimmyfoxxgongo JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2017
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 932
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 180
    Mzee wa kusubscribe nafuatilia mjadala
     
  19. Edson Jobs

    Edson Jobs Member

    #19
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 20, 2016
    Messages: 20
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 15
    Mnao sema uchumi wa sasa wa russia ni mbovu fanyeni research vizuri miaka kumi na sita kabla ya Putin na miaka kumi na sita ya utawala wa Putin, ki jeshi Urusi na marekani huwezi kusema directly nani anamzidi technology mwenzeka coz hilo hutegemea military doctrine na foreign policies na philosophy ya nchi.
     
  20. ngoshaboy

    ngoshaboy Senior Member

    #20
    Jan 6, 2017
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 176
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Marekani ni jambazi linalomlika na kupora zaidi mali za mataifa mengine bora russia iwe superpower in the world pengine wataisaidia dunia na kukomesha ujambazi huu.
     
Loading...