Ujamaa na kujitegemea


C

call me dougie

New Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
C

call me dougie

New Member
Joined Oct 2, 2011
3 0 0
Hivi tanzania bado tunafuata siasa ya ujamaa na kujitegemea?
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
662
Likes
109
Points
60
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
662 109 60
Tunafuata siasa za WAWEZAJI
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,978
Likes
24,248
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,978 24,248 280
Hivi tanzania bado tunafuata siasa ya ujamaa na kujitegemea?
Hata alioubuni huo ujinga kisha kufa. Mabaki ndio yanatufanya mpaka leo tushindwe hata kujuwa zuri na baya.
 

Forum statistics

Threads 1,237,775
Members 475,675
Posts 29,300,470