Uingereza yalalamika kuingiliwa uchaguzi na Urusi.!


idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,511
Likes
15,370
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,511 15,370 280
Waziri mkuu wa Uingereza Theresa May ameishutumu vikali Urusi kwa kuingilia uchaguzi wa nchi na kuendesha uhalifu wa mitandao.

Akiongea mjini London May alisema kuwa serikali ya Vladimir Putin anajaribu kuhujumu nchi zilizo huru.

Bi May alisema kuwa Urusi ilikuwa ikiunda taarifa za uongo dhidi nchi za magharibi.

Lakini akaongeza kuwa kwa sababua Uingereza haitaki makabiliano na Urusi italazimika kulinda maslahi yake.

Matamshi yake ni kinyume na yale ya rais wa Marekani Donald Trump ambaye alisema wiki iliyopita kuwa anaamini kuwa Putin hakuingilia uchaguzi wa Marekania mwaka 2015

May alisema kuwa Putin ni lazima afuate mkondo mwingine kutoka kwa ule amechukua hivi karibuni ikiwemo kulimega eneo la Crimea , mzozo nchini Ukrain na mashambulizi ya mitandao kwa serikali za nchi na mabunge kote Ulaya.

Urusi inawez kuwa mshirika muhimu wa nchi za magharibi ikiwa tu itafuata sheria, alisema May.
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
1,424
Likes
968
Points
280
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
1,424 968 280
Hawa wa BBC na CNN Inaonekana wanachotulisha na hali halisi kuhusu Urusi ni tofauti kabisa.
ni kweli kabisa Haiwezekani wao hujitapa sana lakini Mrusi awadukue,Sasa jiulize kama wao wanalalamika sie nchi zetu ambazo hatuna teknolojia je tuko salama, nadhani tunajulikana hadi ndani ya mioyo yetu mbele ya hao wababe
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,655
Likes
6,228
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,655 6,228 280
Ameanza tena kuchonga mdomo kuna kipindi Kim Jong Un alitishia
kuishambulia Austaralia kwa nyuklia Uingereza kuona mtoto anatishiwa akatoka hadharani kujihami kuwa naye atatumia nyuklia kujihami na kulinda washirika wake
Russia akamwambia akae kimya visiwa vitazamishwa kawa makombora ya nyuklia akawa ameufyata leo hii tena kaamua kumshutumu mbabe asiyekuwa na mbwembwe
 
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
3,907
Likes
2,116
Points
280
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
3,907 2,116 280
Russia ni powerful country but haeawezi Kuwa super power sababu hawana strategies za kumpindua USA kutoka powerful country of the world
 
R

r2ga

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
647
Likes
510
Points
180
R

r2ga

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
647 510 180
Wazungu buana,kulialia tu lakini huenda kuna mabaya zaidi wao wanayofanya..ila wakwanza kutaka huruma za walimwengu.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,869
Likes
11,730
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,869 11,730 280
Jamaa wanalalamika si mchezo,

sasa bila kutumia hizo mbinu,wangempanda kichwani putin.

Ieleweke Russia ndo nchi tajiri kupita zote kwa rasilimali,mataifa ya magharibi yamekuwa yakiitolea udenda russia na kufanya mbinu zote kuingilia chaguzi zake ili waweke mtu wao,
sasa Putin akawageuzia ubao hawaishi kulalamika,
Russia ilikuwa ni empire zamani mno kabla hata marekani haijakuwepo
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,869
Likes
11,730
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,869 11,730 280
Russia ni powerful country but haeawezi Kuwa super power sababu hawana strategies za kumpindua USA kutoka powerful country of the world
marekani inalindwa na zile bahari mbili,paciffic na antlantic,
ingekuwa nayo iko bara la europe haingekuwa superpower,
wakati wa vita vya pili vya dunia ,wenzake kina uk,france;italy,russia walirudi nyuma kwa viwanda kuharibiwa na vita,
ilichukua miaka kumi kuweza kurebuild,wakati wote huo marekani alikuwa anapiga kazi na ndipo hapo alipowaacha wenzake,
na ndo maana marekani hapendi kupigana vita katika ardhi yake,anataka apiganie europe,middle east ,asia etc ili kuepuka uharibifu
 
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
4,211
Likes
2,495
Points
280
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
4,211 2,495 280
hii leo sio propaganda za magharibi?!! teh! teh! wabongo buana kwa kupenda kushabikia wanachopenda kusikia!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,101