Uingereza anachapwa sasa hvi na Iceland!


SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
82,071
Likes
408,839
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
82,071 408,839 280
Si wamejitoa EU. Acha wachapwe tu kwani hakuna namna!
 
M

mninga dume

Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
32
Likes
12
Points
15
Age
47
M

mninga dume

Member
Joined Jun 18, 2016
32 12 15
Uingereza wanatisha kwa SOKA LA kwenye vyombo vya habari, lakini uwanjani no.
 
L

Laleyo

Senior Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
117
Likes
5
Points
35
L

Laleyo

Senior Member
Joined Dec 10, 2012
117 5 35
Roy Hodson kabwaga manyanga, timu inanyota ya Ukawa
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Uingereza wanatisha kwa SOKA LA kwenye vyombo vya habari, lakini uwanjani no.

Hahah angalau kuna mtu ameanza kuwashtukia Waingereza, hawa jamaa ni wazuri sana kwa media, ukisikiliza media zao utafikri Dunia nzima imeanzia na kuishia kwao kumbe fiksi tupu, sasa wanaabika balaa!
 

Forum statistics

Threads 1,236,073
Members 474,965
Posts 29,245,775