Uhusiano kati ya uislamu na ugaidi,..msaada

Status
Not open for further replies.
makafiri mila yao moja tu.....Wapi pametajwa kua uislam ni ugaidi? umemezeshwa propaganda

Kwamba wewe ni kiziwi au kipofu kusema kwamba huoni wala kusikia ya Nigeria??
 
Dada yangu jibu la swali lako utalipata Nigeria..
 
.mapokeo ya dini kwa wakati ule zamaani name propaganda zake ndio hasa matokeo yake yanaonekana nyakati hizi ...
 
 
Kwamba wewe ni kiziwi au kipofu kusema kwamba huoni wala kusikia ya Nigeria??

Mambo unayoyaona Nigeria kaa ukijua ni mchezo mchafu unachezwa na serikali ya Nigeria,Zile zote ni propaganda tu za kuuchafua uislam pia wanamambo yao nyuma ya pazia..pili uislam hauruhusu kufanya vile kama hao mnaodai bokoharam mara kuchoma manyumba,mara kuuwa watu ovyo that's not islam...Uislam ni dini ya amani na imekuja kuleta amani hapa duniani kaa ukijua hilo.....ule unaouna sio uhalisia.
 
.mapokeo ya dini kwa wakati ule zamaani name propaganda zake ndio hasa matokeo yake yanaonekana nyakati hizi ...

Propaganda zipi we ustaz?? kule naijeria boko haram wanawakilisha imani gani? wanatumia kitabu kipi kuhalalisha ugaidi wao??
 
Hizo aya kweli zinahamasisha vita na kuua, Nakumbuka mzee ruksa alisema kila aya waliteremshiwa (kufuatana na imani yao) kwenye mazingara fulani yaliyohitaji kujihami. Hivi leo magaidi wanatumia aya hizo kuendeleza maslahi ya kibiashara na kisiasa. Wanauana waislaam kwa waislaam kwa maelfu afghanistan, Iraq, Pakistan Somalia, Syria na kwingine.
 
makafiri mila yao moja tu.....Wapi pametajwa kua uislam ni ugaidi? umemezeshwa propaganda

Al shaabab wakati wanaingia westgate walitenganisha waislamu na wasio waislamu...waislamu wakaachiwa waondoke wasio waislam wakapigwa risasi mpk kuweka watoto kwenye friji kwa maelezo ya kitabu kitukufu...hizo bado ni propaganda?
 
Gaidi ni mtu mshenzi sana anatumia mwamvuli wa uislam.
 
Kaka jambawazi we ushawahi kufirwa utotoni?
 
Peri ingukuwa nu ruhusa ningekuoa wewe
 
Gaidi ni mtu mshenzi sana anatumia mwamvuli wa uislam.

ulishawahi kuona tamko la kiongozi wa kiislamu akikemea magaidi kutumia jina la uislamu?? ila shangaa utaona matamko mpk maandamano kulaani wazungu kuua magaidi wakisema wanauangamiza uislamu...inabidi uwe gombesugu kutoliona ilo
 
Last edited by a moderator:
nyie mmeitwa makafiri kwenye Kitabu chetu, wapi kwenye bible sisi tumeitwa magaidi?

wanaowaita magaidi sio wakiristo..mafundisho ya kikiristo ayaruhusu kuitana majina mabaya..wanaowaita magaidi ni ulimwwngu wote uliowachoka na tabia zenu mbovu.
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…