miss personal cook
Member
- Apr 4, 2019
- 81
- 90
Karibuni wanawake kwa wanaume kwenye semina kubwa ya jinsi gani unaweza kupata Uhuru wa kifedha kutokana na mazingira yaliyokuzunguka.
Ni tarehe 23 May 2019 ukumbi wa Lion hotel sinza kijiweni.
Kujua muda na kupata tiketi ya kiingilio wasiliana na mimi PM
Hakuna kiingilio.
Kati ya wasemaji atakuwepo Beatrice mwalimu mstaafu na mjasiliamali
Karibuni
Ni tarehe 23 May 2019 ukumbi wa Lion hotel sinza kijiweni.
Kujua muda na kupata tiketi ya kiingilio wasiliana na mimi PM
Hakuna kiingilio.
Kati ya wasemaji atakuwepo Beatrice mwalimu mstaafu na mjasiliamali
Karibuni