Uharibifu wa mazingira Wilayani Kiteto


K

koryo

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
613
Likes
138
Points
60
K

koryo

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
613 138 60
Leo tarehe 17.7.2016 saa mbili usiku kwenye taarifa ya ITV imeonyeshwa uharibifu wa kutisha wa MAZINGIRA Wilayani Kiteto. Miti mingi katika msitu imekatwa kwa ajili ya uchomaji wa mkaa wakati viongozi wote wapo. Kwa yeyote aliyeangalia uharibifu huu anaweza kutoa machozi jinsi miti ilivyokatwa ovyo na kwa wingi. Namshauri DED wa Kiteto na RAS wa Manyara kuwa kufikia kesho awe amemfukuza Afisa Maliasili na Mazingira wa Kiteto kazi. Uharibifu kama huu hauwezi kufanyika pasipo yeye kufahamu. KumbeTanzania bado ni shamba la Bibi ambapo kila mtu anajiamulia afanye nini. Kwa kweli uharibifu huu umeniuma sana.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,505
Likes
4,338
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,505 4,338 280
....
.,...duuu Hiii ni Hatariiiii
 

Forum statistics

Threads 1,235,873
Members 474,779
Posts 29,239,219