Uhamiaji wawazuia Okwi, Kiongera kucheza Simba

Uhamiaji wawazuia Okwi, Kiongera kucheza Simba

Upeo wako wa kuelewa naona umefika ukingoni nimekuuliza kama uhamiaji hawakuchukua hatua mapema dhidi ya raia wa nje anayefanya kazi nchini kinyume na sheria basi wasichukue kabisa sababu wamechelewa kuchukua...badala ya kulia na viongozi wenu kwa nini hawajakamilisha taratibu unawaza hujuma tu...ila sishangai RAGE alishamaliza kila kitu.

Vibali vilishaombwa tangu kitambo ndo mana jana kwizera, kiongera na phiri walipata jana hiyo hiyo. Tofauti na vibali vya wale wabrazil watatu ambavyo mpaka leo vinashughulikiwa, ingawa vilishaombwa tangu zamani.
 
Hiyo nayo ni hoja? Haina mashiko kama vibali walishaomba si uwapatie tu au ndio siasa kila kona

Mkuu Nokla ukisoma vizuri topic huyo Naibu Kamishna wa Uhamiaji amewasisitiza Simba kupeleka maombi ya Vibali, ina maana hadi alipoongea khs suala hilo Simba walikuwa hawajapeleka maombi kwa Uhamiaji.
 
Mkuu Nokla ukisoma vizuri topic huyo Naibu Kamishna wa Uhamiaji amewasisitiza Simba kupeleka maombi ya Vibali, ina maana hadi alipoongea khs suala hilo Simba walikuwa hawajapeleka maombi kwa Uhamiaji.

Sawa mkuu nimekusoma
 
Haya sasa coastal union mmeoneshwa njia nyeupeeee..kufukuzia pointi 3 za mezani.
 
Upeo wako wa kuelewa naona umefika ukingoni nimekuuliza kama uhamiaji hawakuchukua hatua mapema dhidi ya raia wa nje anayefanya kazi nchini kinyume na sheria basi wasichukue kabisa sababu wamechelewa kuchukua...badala ya kulia na viongozi wenu kwa nini hawajakamilisha taratibu unawaza hujuma tu...ila sishangai RAGE alishamaliza kila kitu.

Huyu jamaa wa kuitwa sembo IQ yake ni 0.0 hivyo thinking capacity hamna ukibishana NAE unapoteza muda kuchelewa kukutwa na hatia hakuhalalishi Uovu.
 
Mkuu kibali cha mchezaji kutoka nje ya nchi kuruhusiwa kucheza nchini hutolewa na FIFA tu.
Na hii huwa haiangalii eti kwa kuwa wote mpo CECAFA basi unahama kishikaji, Hii haipo. Lazma uombe kibali FIFA.
Watu wa KUKURUPUKA utawaona tu.
 
Back
Top Bottom