Uhamiaji kubadilisha tena hati za kusafiria

Uhamiaji kubadilisha tena hati za kusafiria

Kikwete ni kama Zombie,yaani anahakikisha anawanyonya watanzania hadi tone la mwisho la damu hili yeye,Salma na RizOne waendelea kuishi peponi.
 
Mnasema ni mawakala wenu ndiyo wanafanya udanganyifu....wakati huo huo mnasema ninyi hamuhusiki...(Au mmi kwenye red ndiyo sijaelewa?)


Mkuu hujakosea, hawa watu sijui wanafikiria nini.
Wanataka tu kubadilisha lakini hawana sababu. Hivi pasipot mpya itawaondoa hao mawakala wao (anaji- contradict pia kuwa hawafahamu). They better come up with good reasons than this silly ones.


 
Hela ya uchaguzi itatoka wapi,bila kubadilisaha paaport n.k. Hata noti watabadili,wataweka zenye vichwa vya mifugo kama mbuzi, ng'ombe,kondoo,kuku n.k.
 
Na hapo bado hujaambiwa kuonesha makaburi ya babu na bibi yako wa 7 ili kuthibitisha uraia wako!! Awamu ya wezi hii, hapo wanatafuta hela tu,:maana hatutabadilishiwa bure! Jamani Mr. dhaifu tuonee huruma wenzio!!!
Hivi wasiowajua baba au mama yao huwa hawapati passport kirahisi
 
2015 i karibu!!! sources of finance!!! na sarafu tumeprint.
 
Centralization of electronic data towards NWO?NIDA,uraia,passports,bank acc,...
 
Tunatoa passport rangi nyekundu hizi za kijani zimepitwa na wakati
 
Pas ya tz mpaka wachina wamepewa ukiwa na laki tano hata lama wewe ni mgeni unanunua tu pale uhamiaji unakuwa raia hata mimi nnazo mbili tena. .
 
Back
Top Bottom