Uhalisi wa malipo kwa mshindi wa 96million ,Premier Betting.


mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,887
Points
2,000
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,887 2,000
Ivi haya mambo yanatokea hapa hapa bongo ama ?
Habari
Ni kweli mkeka huu umeshinda,Je Premier Bet kama kampuni wamefanikiwa kukamilisha malipo ya mshindi huyo ?
Mshindi huyo yupo !
Kama yote yametendeka basi michezo ya kubahatisha inapataa pesa nyingi mno ?
 

Attachments:

da irritant boy

da irritant boy

Senior Member
Joined
Oct 17, 2013
Messages
135
Points
195
da irritant boy

da irritant boy

Senior Member
Joined Oct 17, 2013
135 195
Ndio kashinda na kachukua pesa zake tayari,
Katokea mgeta morogoro na na alilipwa pesa yake Morogoro mjini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kamikaze

kamikaze

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
264
Points
250
kamikaze

kamikaze

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
264 250
Ivi haya mambo yanatokea hapa hapa bongo ama ?
Habari
Ni kweli mkeka huu umeshinda,Je Premier Bet kama kampuni wamefanikiwa kukamilisha malipo ya mshindi huyo ?
Mshindi huyo yupo !
Kama yote yametendeka basi michezo ya kubahatisha inapataa pesa nyingi mno ?
Mkuu kulipwa atalipwa, mimi namfahamu jamaa alishinda 20m na alilipwa ndani ya masaa 48
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
14,500
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
14,500 2,000
Hapo tunatumia kikokoteo cha zamani,atalipwa 25% then atamaliziwa 75% pole pole.
 

Forum statistics

Threads 1,295,945
Members 498,479
Posts 31,228,768
Top