UHAI HUU CCM INATOA wapi???!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UHAI HUU CCM INATOA wapi???!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Honey K, Jul 17, 2012.

  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni pamoja na kuitwa majina yote ya ajabu na wasioipenda CCM, lakini bado inaonyesha uhai wa ajabu sana, angalia picha hizi za Mpanda na Sumbawanga. SWALI LANGU, UHAI HUU CCM INATOA WAPI?
     

    Attached Files:

    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      86.4 KB
      Views:
      84
    • 2.jpg
      2.jpg
      File size:
      45.2 KB
      Views:
      113
    • 3.jpg
      3.jpg
      File size:
      76.3 KB
      Views:
      82
    • sub.jpg
      sub.jpg
      File size:
      549.5 KB
      Views:
      80
  2. H

    Honey K JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    picha ya kwanza imeingia kimakosa wadau........anaye kereka anywe maji asije na mitusi hapa maana tutapigwa ban mimi na yeye!!!
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Marehemu hata kama alikua hashiriki misiba ya wengine akifa anapata waombolezaji ndo ccm hio na waombolezaji wake ambao wamefata mpunga na mahala pa kulala siku hiyo
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​michuzi kaziunganisha zingine hiyo ya chini nimkutano wa kampeni 2010 tabora
     
  5. N

    Nipe tano Senior Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bob G,
    mwambie padri asiangalie hapa maana atapata presure bure!!!!
     
  6. N

    Nipe tano Senior Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thibitisha ni Tabora na si Mpanda tena jana huu mkutano. CCM ilifunika vibaya!!!!
     
  7. N

    Nipe tano Senior Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi si mmekaa madarakani miaka 38 sasa mbona mnajipongeza kwa kuwanunulia watu pombe na kanga
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi mwenyewe nimefurahi sana maana lori langu limepata tenda ya kusomba watu wilaya yote lakini hao wote walipewa tshirts week moja kabla ya mkutano
     
  10. N

    Nipe tano Senior Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo humu wawazia ma...buri nao ruksa ndo maana tunapata wajinga kama huyu
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Matatizo mengi sana duniani yanasababishwa na idadi ya wapumbavu kuzidi ile ya wenye akili....
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ccm imekufa zamani sana, limebaki genge la wezi wachache wenye tamaa na mali ya umma
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata kama ningekuwa mimi nipo vijijini nina dhiki jana sijala chakula,nimesikia kuna usafiri wa bure kwenda kusalimia kijiji cha jirani na ubwabwa juu wallah ningetia timu tu.marehemu anazikwa tu.
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha utani wewe kwa hiyo unawaita waliopo kwenye mkutano wapumbavu huoni huo ujumbe utamhusu hata anayeufurahia huo upumbavu.chunga ulimi wako kaka.hata kama chama kinakufa msitutusi hivyo.
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    KWELI NIMEONA uhai WA ccm MKUU!
     
  16. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,250
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    HAKUNA UHAI WOWOTE WA CCM, HII PICHA YA CHINI KUSHOTO NI YA JANGWANI (cdm Square) SIKU ILE, AU MMESAHAU KAZI ZA MAFUSo????
     
  17. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ............ mi jamani nachukia nguo za kijani!
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
  19. L

    Luluka JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ha ha ha!nimeipenda hii
     
Loading...