Ugumu wa Bikra

immasakha

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
492
500
Kwanini wanawake bikra wanakua wagumu kukubali uwatie mpaka utumie nguvu kubwa kiasi kwamba munapigana?

Ili kuepusha mvutano huo njia gani rahisi inasaidia kutoa bikra ya demu aliekua ni mbishi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

The Most Winner

JF-Expert Member
Aug 6, 2018
735
1,000
Vijana wa sasa wameshapotea muda wote mnawaza uzinzi tu afu muda wakuoa mnataka kuoa ambaye hajatumika tutafika kweli kwa Bali hiii?

Ifikie mahali tubadilike andika nyuzi zenye kujenga afu ukishamtoa bikra Mwisho wa Siku unampotezea sasa maana yake nn?

Acha bikra yake ije itolewe na Mwanaume sahihi ambaye atamuoa acha kuaribu maisha ya huyo binti afu huna malengo nae

ama kweli hiki kizazi kiovu sana binafsi naitaji kuoa ambaye hajatumika sasa tutawapata wap? Kama mnaalibu watoto wa watu
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
13,120
2,000
Kwa sababu ya uoga,ila akiwa na umri mkubwa inabidi akubali tu kwa sababu hakuna njia ya mkato.
 

Mtoa Msaada

Member
Feb 5, 2019
57
125
Vijana wa sasa wameshapotea muda wote mnawaza uzinzi tu afu muda wakuoa mnataka kuoa ambaye hajatumika tutafika kweli kwa Bali hiii?

Ifikie mahali tubadilike andika nyuzi zenye kujenga afu ukishamtoa bikra Mwisho wa Siku unampotezea sasa maana yake nn?

Acha bikra yake ije itolewe na Mwanaume sahihi ambaye atamuoa acha kuaribu maisha ya huyo binti afu huna malengo nae

ama kweli hiki kizazi kiovu sana binafsi naitaji kuoa ambaye hajatumika sasa tutawapata wap? Kama mnaalibu watoto wa watu
Mbona povu mzee baba

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom