Ugonjwa nisioufahamu

gosikulu

Member
Oct 7, 2018
71
125
Ndugu zangu salamu!! Kama kichwa kinavyojieleza hapo juu ,baba yangu mzazi anaugua ugonjwa ambao umemsumbua kwa takribani miaka miwili sasa,kwanza mguu mmoja unakufa ganzi kuanzia kwenye paja mpaka vidoleni,pia inaambatana na maumivu makali anapokanyaga,alienda hospitali baada ya maelezo wakampa dozi ya mwaka mzima ya ukoma ,akaitumia mpaka akamaliza lakini hali bado ni ileile,ndugu zangu naomba msaada nini nifanye kwa wajuzi wa haya mambo ili niweze kumsaidia mzee wangu,mbarikiwe nyote
Sent using Jamii Forums mobile app
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
12,874
2,000
Ndugu zangu salamu!! Kama kichwa kinavyojieleza hapo juu ,baba yangu mzazi anaugua ugonjwa ambao umemsumbua kwa takribani miaka miwili sasa,kwanza mguu mmoja unakufa ganzi kuanzia kwenye paja mpaka vidoleni,pia inaambatana na maumivu makali anapokanyaga,alienda hospitali baada ya maelezo wakampa dozi ya mwaka mzima ya ukoma ,akaitumia mpaka akamaliza lakini hali bado ni ileile,NDUGU ZANGU NAOMBA MSAADA NINI NIFANYE KWA WAJUZI WA HAYA MAMBO ILI NIWEZE KUMSAIDIA MZEE WANGU,MBARIKIWE NYOTE

Sent using Jamii Forums mobile app
Poleni sana kwa kuuguliwa. Mlienda hospital gani na mara ngapi? Ameonana na ma-dr bingwa? Nauliza kwa sababu kulingana na maelezo yako inaonekana kama hamjahudhuria hospital mara nyingi. Kuna magonjwa mengine yanajificha na inatakiwa mgojwa afanye vipimo vingi kabla hayajagundulika. Nadhani ushauri ni kumpeleka tena hospital aonane na madaktari na afanye vipimo.
 

Kingsmann

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
2,941
2,000
Ndugu zangu salamu!! Kama kichwa kinavyojieleza hapo juu ,baba yangu mzazi anaugua ugonjwa ambao umemsumbua kwa takribani miaka miwili sasa,kwanza mguu mmoja unakufa ganzi kuanzia kwenye paja mpaka vidoleni,pia inaambatana na maumivu makali anapokanyaga,alienda hospitali baada ya maelezo wakampa dozi ya mwaka mzima ya ukoma ,akaitumia mpaka akamaliza lakini hali bado ni ileile,NDUGU ZANGU NAOMBA MSAADA NINI NIFANYE KWA WAJUZI WA HAYA MAMBO ILI NIWEZE KUMSAIDIA MZEE WANGU,MBARIKIWE NYOTE

Sent using Jamii Forums mobile app
Nerves deformities tuu hizi, mpeleke kwa madaktari bingwa atapata tiba sahihi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom