Ugonjwa kwenye papai


MJIMPYA

MJIMPYA

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
491
Likes
61
Points
45
MJIMPYA

MJIMPYA

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
491 61 45
1259b6447d5d6603e4c7437f3d342336.jpg


7d03ce007fcec40a2ad3a742422da65f.jpg


Naombeni msaada. Huu ugonjwa umeipata mipapai yangu. Dawa gani nitumie? Asante
 
J

johnmashilatu

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
555
Likes
286
Points
80
J

johnmashilatu

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
555 286 80
Nyuma ya hilo jani kuna vitu gani?
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,609
Likes
954
Points
280
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,609 954 280
Inawezekana kuna upungufu wa calcium ndo maana majani yanaelekea kuwa njano, na pia kuna mashambulizi ya wadudu. Ngoja wataalamu waje
 
D

de Plato

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
251
Likes
153
Points
60
Age
28
D

de Plato

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
251 153 60
possibly ni mosaic.Ni ugonjwa utokanao na bacteria;siyo upungufu wa madini.
 
the horticulturist

the horticulturist

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2012
Messages
1,647
Likes
751
Points
280
the horticulturist

the horticulturist

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2012
1,647 751 280
Cheki chini ya jani huenda kuna wadudu wanafyonza majani mpaka yanasinyaa Kwenda chini,ila sio mosaic sababu majani yanarangi moja ingekua virusi ungeona strips za njano na kijani kwenye majani
 
D

ding'ano

Senior Member
Joined
Feb 24, 2013
Messages
183
Likes
248
Points
80
D

ding'ano

Senior Member
Joined Feb 24, 2013
183 248 80
Nyuma ya hilo jani kuna wadudu. Huo Ugonjwa au wadudu wameenea sana ukanda wa pwani. Ziko pesticides ndani ya wiki tu majani yanakua poa. Jina nimesahau chuma jani nenda duka la pembejeo. Usipotibu haraka wadudu wanasambaa haraka sana na huanza kuonekana bila shida weupe hivi na wanaruka zaidi asubuhi na mipapai inakauka fasta sabab wanafyonza majani na eneo zima la mti.
 
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,740
Likes
670
Points
280
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,740 670 280
1259b6447d5d6603e4c7437f3d342336.jpg


7d03ce007fcec40a2ad3a742422da65f.jpg


Naombeni msaada. Huu ugonjwa umeipata mipapai yangu. Dawa gani nitumie? Asante
Jaribu attakan tena bei siyo kubwa sana. Ila ni dawa very effective.
 

Forum statistics

Threads 1,235,806
Members 474,742
Posts 29,236,473