Ugomvi mwingine hauna maana. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugomvi mwingine hauna maana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Landala, Feb 14, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 910
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Habari za leo ndugu wana jf,jana jioni nilivyorudi nyumbani toka kazini,nikiwa chumbani kwangu nikawasikia majirani wakijadiliana suala la ugomvi wa mpangaji mmoja kuwa waligombana na mumewe kisa mume alimshutumu mkewe kuwa amejamba(kuachia ushuzi),nasikia ilikuwa bonge la zogo.Jamani wenye ndoa na mlio na wapenzi tuwe tunavumiliana kwa mambo madogo na hata makubwa ili ndoa zetu zidumu kwa muda mrefu.Nawatakia Valentine njema wote.
     
  2. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu wengine bana..asa kitu gani hicho cha kusababisha ugomvi??Mweeeeeeeeeh!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,501
    Likes Received: 11,375
    Trophy Points: 280
    wamechokana hao lazima..
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,438
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yawezekana tumbo lilikuwa linamuuma ikabidi auachie tu.
    Ila hakuwa mstaarabu maana kama wataka kupumua kutumia masaburi ni bora uende mbali kdogo na sehemu ambayo haina watu au hata chooni ndio auachie.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,544
    Trophy Points: 280
    sasa na wewe ulitega masikio kabisaa na kuja hapa ku ripoti???/
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mwingine huwa unakera sana km kala mayai na pepsi unategemea kutakalika hapo room kweli
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahahahahahah..............mnavumiliana tu..chukulia apate kidonda kinchonuka uvundo...............ushuzi kitu gani bana!
     
  8. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii dhahama jaman loh! eeh mungu epushia mbalii!
     
  9. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hhaha jirani kategesha pawa zake
     
Loading...