Ugali, wali na anga

Ugali, wali na anga

litutumbwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2023
Posts
731
Reaction score
1,378
Kipepeo mtoto analia;
"Mama alikuja kama mtetezi wetu kutoka kwenye manyanyaso ya mama yetu wa kambo, kumbe mama yetu wa kutuzaa kabisa tumegundua ndiye mbaya wetu halisi kuliko yule wa kambo.

Tunawaza bora tungebaki kwa mama wa kambo, tulikula vizuri, tulishiba na kuvaa vizuri"
 
Kipepeo mtoto analia;
"Mama alikuja kama mtetezi wetu kutoka kwenye manyanyaso ya mama yetu wa kambo, kumbe mama yetu wa kutuzaa kabisa tumegundua ndiye mbaya wetu halisi kuliko yule wa kambo.

Tunawaza bora tungebaki kwa mama wa kambo, tulikula vizuri, tulishiba na kuvaa vizuri"
Acha bangi
 
Back
Top Bottom