Ugaidi unavyotengenezwa


M

MLO

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
157
Likes
24
Points
35
M

MLO

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
157 24 35
kila kukicha tanzania kunabadilika

ungaidi unatengenezwa hivi
1. Serkali dhaifu isiyojali wananchi wake
2. Makundi ya watu kukandamizwa yakidai haki zao
3.vyombo vya dola kutumika kulinda maslahi ya watu wachache
4. Chama kinachotawala kukosa mwelekeo wa kitaifa na kuamua kuwashughulikia wanaokikosoa
5.malalamiko ya makundi kumalizwa kwa kukandamizwa
6.mahakama kuingiliwa katika maamuzi yake
7.kuuwa kwa watoa taarifa hasi za serikali.
8.wananchi kudharauliwa na viongozi waliowachagua
9 watu kukata tamaa na viongozi wao katika kuwatetea
10 kugawanywa kwa itikadi ya makundi
angalia hayo ipime tanzania itapenya vipi.
Mungu tuangalia watanzania
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446