Mtili wandu
JF-Expert Member
- Dec 15, 2012
- 11,047
- 16,370
Au imejolock, hiyo gari ingiza funguo zungusha steling kidogo inaweza waka.
Hii siyo ID yangu mkuu
Huyu uliyemtag ni fundi baiskeli,Mtaalam wa magari ni JituMirabaMinne
Badirisha starter mzee mimi yalishanikuta kwenye crown AthleticWalikuja na kipimio chao, wa umeme, pamoja na wa injini; makundi kama matatu, wote hawakufanikiwa. wakachukua rimoti, control panel, na funguo kwenda kupima, lakini hawajafanikiwa.
Poa poa mzeeHii siyo ID yangu mkuu