Ufundi wa mapenzi hauna mchango kwenye kuimarisha ndoa

Ufundi wa mapenzi hauna mchango kwenye kuimarisha ndoa

michepuko mingine ipo kwenye ndoa ujue...
Ili uitwe mchepuko lazima uwe kwenye njia kuu.....ndoa.
 
Kukatika Sana kitandani au kulala Kama gogo hakuna mchango wowote Kwenye kuimarisha ndoa yako. Kinacho dumisha ndoa ni masikilizano,

maelewano, kuthaminiana, kuaminiana na kuvumiliana. Kama kukatika Sana kungekuwa ni msingi wa ndoa imara, basi ndoa za Wamakonde ambao ndio machampion wa nyonga,

wanaosomea na kufundishana kukatika na kufanya matusi tangu utotoni, ndoa zingekuwa imara kuliko za Wachagga ambao wanatajwa Kuwa ndio mabingwa wa kulala Kama magogo ya mikambokambo.

Mmmmmmh
 

Attachments

  • 1424963860804.jpg
    1424963860804.jpg
    31.7 KB · Views: 186
Mleta mada hujawahi kukutana na mafundi. Unachezeshwa TOTAL FOOTBALL yaani team inakaba na kushambulia kwa pamoja. Lazima utangaze ndoa

Sawa mkuu wanaume wengi tunapenda hizo burudaaaani swafi ila pia kama hana msaada zaidi wa kimawazo,kiushauri,kibajeti hata ya ndani na mipango kwa ujumla mtaendelea vipi?

Nafikiri hii ndiyo sababu inayowafanya wadada wa kichagga kuolewa kwa kasi

Kuna mwanamke unamwoa mkuu hata ukiwa mbali kidogo ukimwambia ajaze form ya kuchukua mkopo ni kizungumkuti...
 
Raha unajipa mwenyewe..
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1424989828.868298.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1424989828.868298.jpg
    28.2 KB · Views: 189
Back
Top Bottom