Ufisadi Ndani Ya Ikulu na Clouds FM

  • Thread starter Muke Ya Muzungu
  • Start date

Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
33
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 33 0
Kwa wote mnaofahamu ufisadi mkubwa unaofanywa na January Makamba na Ruge Mutahaba, cha kwanza mtakachokifikiria ni Issue ya No More Malaria. Kusema kweli hili swala sijui ni kwa nini vyombo vya dola havikuingilia kati na kumbana January Makamba kwa kutumia nafasi yake ndani ya Ikulu na kutoa Zabuni kwa rafiki zake wa Clouds FM.

Hili swala lilikuwa zito mno, na karibu kuliingiza Ikulu katika utata Mkubwa. Ina maana kwamba, Sugu a.k.a Mr. II alikuja na No More Malaria Toka Marekani, kufika Tanzania, January Makamba kadandia na kuingiza Clouds FM, matokeo yake wakafanya sherehe kubwa sana na kumwalika Rais. Cha ajabu VIP waliingia bure na kupewa vyandarua, watu wachini walilazimika kulipa kiingilio cha Tsh. 3,000 na pia kulazimika kununua vyandarua. January Makamba kwenye kampeni yake kachangiwa hela nyingi sana kutumia mgongo wa Ikulu karibia millioni 600. Najiuliza kwa minajili gani?

January amejiingiza katiba dili nyingi mno na wahindi, msishangae EPA nyingine ipasuke miezi kadhaa ijayo. Huyu kijana amezidisha kiherere kama dadake Mwamvita wa VODACOM. Sijui hii damu ya makamba, sijui, nyie mtaamua kwamba tatizo ni nini na hii famia ya makamba iliyokaa kinyang'au nyang'au!
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,056
Likes
736
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,056 736 280
Ukimtoa my man Lau Masha, hizo sura nyingine zinatia kinyaa kwa kweli.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
safari hii tunadeal nao kivingine.
january ajiandae kuupoteza ubunge wake
 
giraffe

giraffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2010
Messages
550
Likes
90
Points
45
giraffe

giraffe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2010
550 90 45
Ruge Mutahaba uko na huyo fisadi utajikoseshea heshima kwa watu,usidhani ni ujiko kuwa na uyo mtu.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Hata maxcence mello founder wa hii JF nasikia ana ushikaji wa karibu na Ruge Mutahaba, kama si kweli naomba akanushe.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
125
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 125 0
Ruge Mutahaba uko na huyo fisadi utajikoseshea heshima kwa watu,usidhani ni ujiko kuwa na uyo mtu.
Wewe unataka kumtoa Ruge kwenye hiyo list?...halafu uingie wewe? Ruge anaishi kimishen tauni kama The Makambas, ni kafisadi kadodo!
Au ulikuwa haujaelewa somo?!:A S angry:
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
naiona kwa mbali siku watu wanapoamua kuwa wakenya... ukireta mchoeso, nawasha gun kwisha~~!!!
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
125
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 125 0
Hata maxcence mello founder wa hii JF nasikia ana ushikaji wa karibu na Ruge Mutahaba, kama si kweli naomba akanushe.
Duh! Ushkaji gani mkuu, fafanua!
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
Duh! Ushkaji gani mkuu, fafanua!
Achana nae....Hata tofauti na Sheikh yahaya...kauli tata hapo...anaweza kusema ni marafiki hata wa kabila moja au kijiji kimoja...ambao hakuna tatizo...
 
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
150
Likes
1
Points
35
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined Mar 7, 2009
150 1 35
Kila jambo lina mwisho wasifikili tutashindwa kuwawajibisha muda ukifika wa kuwa wajibisha tutawawajibisha tu wasifikiri kuwa Tanzania kuna uongozi wa kifalme hao watu wanao wapa kifua hawataongoza for life.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Kwa wote mnaofahamu ufisadi mkubwa unaofanywa na January Makamba na Ruge Mutahaba, cha kwanza mtakachokifikiria ni Issue ya No More Malaria. Kusema kweli hili swala sijui ni kwa nini vyombo vya dola havikuingilia kati na kumbana January Makamba kwa kutumia nafasi yake ndani ya Ikulu na kutoa Zabuni kwa rafiki zake wa Clouds FM.

Hili swala lilikuwa zito mno, na karibu kuliingiza Ikulu katika utata Mkubwa. Ina maana kwamba, Sugu a.k.a Mr. II alikuja na No More Malaria Toka Marekani, kufika Tanzania, January Makamba kadandia na kuingiza Clouds FM, matokeo yake wakafanya sherehe kubwa sana na kumwalika Rais. Cha ajabu VIP waliingia bure na kupewa vyandarua, watu wachini walilazimika kulipa kiingilio cha Tsh. 3,000 na pia kulazimika kununua vyandarua. January Makamba kwenye kampeni yake kachangiwa hela nyingi sana kutumia mgongo wa Ikulu karibia millioni 600. Najiuliza kwa minajili gani?

January amejiingiza katiba dili nyingi mno na wahindi, msishangae EPA nyingine ipasuke miezi kadhaa ijayo. Huyu kijana amezidisha kiherere kama dadake Mwamvita wa VODACOM. Sijui hii damu ya makamba, sijui, nyie mtaamua kwamba tatizo ni nini na hii famia ya makamba iliyokaa kinyang'au nyang'au!
I hate them!
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Kwa wote mnaofahamu ufisadi mkubwa unaofanywa na January Makamba ..............................
January amejiingiza katiba dili nyingi mno na wahindi, ..................................
Kwa nini mafisadi hawa hawashirikiani na waafrika wenzao? Ni sifa kushirikiana na wahindi! Au ni kuthibitisha kwamba Wahindi ndo viongozi wa ufisadi hapa nchini?

Kuna ishara nyingi kwamba ktk Afrika, Wahindi hawavumilii kuishi kwenye nchi inayozuia ufisadi.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Leo hii Mr. II ni Mh. Sugu. Mapambano yatafika hadi Bungen. Tusubir
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953