Ufisadi Iramba Kiomboi, mamilioni yatumika kunyamazisha Madiwani

Ufisadi Iramba Kiomboi, mamilioni yatumika kunyamazisha Madiwani

Roamer

Member
Joined
Jul 12, 2011
Posts
6
Reaction score
3
Kwa kweli sasa hali imekuwa si shwari katika Nyanja zote za kiuchumi, kijamii na kisiasa katika Halmashauri ya Wilaya ya Iramba. Shughuli zimesimama baada ya madiwani kumkataa Mkurugenzi na baadhi ya wakuu wa idara. Mkuu wa mkoa Ndugu Kone amefika lakini ameshindwa kutoa maamuzi na maelekezo pamoja na kupewa uwezo wa kusimamia Mkoa.

Mkurugenzi ametumia mamilioni kuwapatia madiwani ili wasiunge mkono kukataliwa kwake.

Waliofaidika na mgao ni Katibu wa CCM, Mwenyekiti wa CCM na madiwani wachache.

Wabunge mkoa wa Singida mpo? Tafadhali shugulikieni Kero hii kubwa na kuchukua hatua
 
Wana-Iramba wanavuna stahili yao! Kukumbatia system ya kifisadi! Yanayotokea wala si bahati mbaya. Watawala wanawajua vema wana Iramba na wanapiga jinsi wanavyotaka. Wanasiasa wamewaweka mikononi watendaji wote na wanawaendesha wanavyotaka. Wananchi pamoja na kujua bado wanawachekea tu.
 
Na msipoamka Iramba mtaendelea kubeba maji kwa kutumia Punda kilomita za kutosha tu.
 
Na msipoamka Iramba mtaendelea kubeba maji kwa kutumia Punda kilomita za kutosha tu.
Huyu mama ni noma, ------- wote wanapigwa ngumi ofisini. Hakuna mtumishi anasubutu kufungua mdomo hata akiambia inama achapwe mboko.
 
Huyu mama ni noma, ------- wote wanapigwa ngumi ofisini. Hakuna mtumishi anasubutu kufungua mdomo hata akiambia inama achapwe mboko.

Hoja ya kupigwa? mama huyu siyo kawaida, amemzaba kibao Mtunza Hazina wa Wilaya akiwa katika harakati za kusaini mahudhurio, kisa amemsimamisha kazi bila kufuata taratibu, hakuna kamati iliyoundwa, hakuna kikao cha madiwani kuridhia, amekaa nyumbani kwake na kulima barua ya kumsimamisha mtunza hazina, kisa? mtunza hazina anasimamia matumizi sahihi ya pesa za wananchi na anapinga ufisadi! This is a Nation we want?! Ghosh, wanairamba tumekaa kimya!!!! Mitaa michafu, hospitali hakuna huduma, maji hakuna, huduma zote duni, hivi? tulioenda shule kutoka iramba tumelogwa??!!!.
 
Hoja ya kupigwa? mama huyu siyo kawaida, amemzaba kibao Mtunza Hazina wa Wilaya akiwa katika harakati za kusaini mahudhurio, kisa amemsimamisha kazi bila kufuata taratibu, hakuna kamati iliyoundwa, hakuna kikao cha madiwani kuridhia, amekaa nyumbani kwake na kulima barua ya kumsimamisha mtunza hazina, kisa? mtunza hazina anasimamia matumizi sahihi ya pesa za wananchi na anapinga ufisadi! This is a Nation we want?! Ghosh, wanairamba tumekaa kimya!!!! Mitaa michafu, hospitali hakuna huduma, maji hakuna, huduma zote duni, hivi? tulioenda shule kutoka iramba tumelogwa??!!!.
Huyo mtunza hazina akachukua hatua gani baada ya kupigwa?
 
Majungu @ work! Mkipenyezewa rupia hapo wote mnakaa kimya! si vema kulalamika pale unapokosa gawio, you only need to be patriotic and that is neither easy nor simple to do and the price to pay is fairly painfull!!
 
Subiri Oktoba !
Hoja ya kupigwa? mama huyu siyo kawaida, amemzaba kibao Mtunza Hazina wa Wilaya akiwa katika harakati za kusaini mahudhurio, kisa amemsimamisha kazi bila kufuata taratibu, hakuna kamati iliyoundwa, hakuna kikao cha madiwani kuridhia, amekaa nyumbani kwake na kulima barua ya kumsimamisha mtunza hazina, kisa? mtunza hazina anasimamia matumizi sahihi ya pesa za wananchi na anapinga ufisadi! This is a Nation we want?! Ghosh, wanairamba tumekaa kimya!!!! Mitaa michafu, hospitali hakuna huduma, maji hakuna, huduma zote duni, hivi? tulioenda shule kutoka iramba tumelogwa??!!!.
 
Back
Top Bottom