UDSM waita kwenye usaili


F

Fruit

Senior Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
193
Likes
1
Points
35
Age
31
F

Fruit

Senior Member
Joined Jan 1, 2013
193 1 35
Habari wapendwa,

Wale walioomba nafasi za kazi UDSM May 2016 wameanza kuita watu. Usaili utafanyika Jumatatu 04.07.2016.

Msikae mbali na simu zenu, mimi nimetumiwa SMS na kupigiwa simu.
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
uhakiki wao hawafati??
 
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,030
Likes
2,489
Points
280
Age
28
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,030 2,489 280
Kwa nafasi gani mkuu? Kama ni za academic mbona walishaita kitambo?
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,516