UDOSO Na Management ya UDOM kulikoni

UDOSO Na Management ya UDOM kulikoni

Na usajili deadline hii hapa inakaribia
 
Tuwe makini na taarifa tunazotoa kwenye mitandao.
Nina uhakika hata chuo bado hujaenda uko tu nyumbani unapiga simu unauliza mambo yanavyoenda thn unakimblia kulalamika huku jf.
Form ya registration ya warden ina sehemu ya kujaza km unakaa offcampus au hostel. Km unataka kukaa offcampass lazima uandike barua ya kuomba kibali kwa dean of students.
Kibali hicho ndicho utakitumia Wakat wa usajili ili usilipie hostel.
Kuhusu suala la bima siwez kulitolea ufafanuz ila mwaka jana wale wenye bima walilipa kiasi kidogo kwa ajili garama ambazo kwa kawaida hazilipiwi kwa bima
wew ndio kuwa makini na uhakika wako wa kizushi...jamaa kasema yupo chuo...
BIMA ipi yenu mnayotoa zaidi kuzidi wenye NHIF,AAR STRG ETC...kama sio kubabaisha wanafunzi kwa nini msiingie mikataba na hayo mashirika nanyi mkawa sehemu ya kutoa huduma zao...
Yaonyesha nawe ni mmoja wa mgt humo ndani....shaurianeni mazuri tukomboe nchi yetu...ACHENI UFISADI.
 
Tuwe makini na taarifa tunazotoa kwenye mitandao.
Nina uhakika hata chuo bado hujaenda uko tu nyumbani unapiga simu unauliza mambo yanavyoenda thn unakimblia kulalamika huku jf.
Form ya registration ya warden ina sehemu ya kujaza km unakaa offcampus au hostel. Km unataka kukaa offcampass lazima uandike barua ya kuomba kibali kwa dean of students.
Kibali hicho ndicho utakitumia Wakat wa usajili ili usilipie hostel.
Kuhusu suala la bima siwez kulitolea ufafanuz ila mwaka jana wale wenye bima walilipa kiasi kidogo kwa ajili garama ambazo kwa kawaida hazilipiwi kwa bima

wewe huijui udom kaa kimya au ndiyo wanyonyaji wa udom ndiyo maana unawatetea
 
Udom magumashi wabongo hawapokelewi hostel wanahangaika mitaani wa mozambique wanaishi hostel kwa rahaaa mbongo anakimbizwa maajabu ya tz
 
Chuo cha Udom Na Udoso mnafanya mambo kama si wasomi hivi inakuwaje MTU yupo off campasi halafu mnasema lazima alipe hela ya hosteli Na ya Bima wakati constitution ya chuo inasema wazi kama MTU akiwa Na mimba au Mtoto haruhusiwi kukaa hostel

Sasa hii hela mnayotaka ya hosteli Na MTU hatakaa ndani ya hostel kwa maana anakaa nje kwasababu anamlea Mtoto je huu si ufisadi jamani ni chuo gani duniani kitafanya decision kama hii bila kujali wanachuo huu ni ujinga uliopitiliza

udom ndio chuo pekee kinachofanya huu upuuzi yani inauma sanaaa aisee mtu unalipia hostel alafu unaishi offcumpus na viongozi wa wanafunzi wameshajaribu kulifuatilia hili mpaka mgomo ulipitika lakini viongozi wa chuo walikataa na kutoa sababu zisizo na mashiko na wana lazimisha BILA KULIPIA PESA ZOTE ZA DIRECT COST IKIWEMO NA ACCOMODATION HATA KAMA UNAISHI OFF CUMPUS HUTASAJILIWA KABISAA NA BOOM HUTASAINI DUUUUHHHH.
 
Back
Top Bottom