Udommmmmm!kueni makini........


G

gedo

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
315
Likes
11
Points
35
G

gedo

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
315 11 35
nyie madogo mnaotaka kuomba vyuo mwaka huu kueni makini,hiki chuo chakata(UDOM) nibalaa,mikopo wanaiba sana,wenzangu namm nyumbani kweupe nakama mnacutt off pts nzuri ombeni tu vyuo vingine,hili lichuo hovyo kabisa,watu wengine hawajapew pesa hadi sasa nawanataka kuwadhulumu,mwenye masikio na asikie,nawasilisha.......!
 
Khlala

Khlala

Senior Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
147
Likes
35
Points
45
Khlala

Khlala

Senior Member
Joined Dec 21, 2012
147 35 45
Acha upuuzi na fikra za kishenxi nani kakwaambia udom wanagawa mikopo vyuoni
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
Ukifeli zero au four vyuo vyote tanzania hupati na bodi hawakupi hela,wewe uliyeferi usishawishi wenzio walio na credit--kalia fitina wenye one na two zao wanaula boom!
 
G

gedo

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
315
Likes
11
Points
35
G

gedo

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
315 11 35
Acha upuuzi na fikra za kishenxi nani kakwaambia udom wanagawa mikopo vyuoni
kusign kupewa cheki zinapitishiwa wapi?acha kutumia masaburi kufikiria ww!
 
G

gedo

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
315
Likes
11
Points
35
G

gedo

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
315 11 35
Ukifeli zero au four vyuo vyote tanzania hupati na bodi hawakupi hela,wewe uliyeferi usishawishi wenzio walio na credit--kalia fitina wenye one na two zao wanaula boom!
nina one.pt12 -level na one.pt5-level yapcb,so ntake radhi na amin hilo lichuo nihovyo..udini maximu!nadogo anasoma full xtream sahizi pale kunashule kweli?acha upoyoyo......
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
620
Likes
255
Points
80
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
620 255 80
heshimuni elimu yetu, yanini kutusi elimu wanayopata wengine.
c vzr kutukana vyuo vyetu, tuheshimu na tuangalie jinsi ya kujenga vyuo vyetu ili tuwe na elimu bora.:nod:
 
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
387
Likes
2
Points
0
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
387 2 0
nina one.pt12 -level na one.pt5-level yapcb,so ntake radhi na amin hilo lichuo nihovyo..udini maximu!nadogo anasoma full xtream sahizi pale kunashule kweli?acha upoyoyo......
ninaamin wewe ni muongo yani una one kote alafu unaleta upuuz huku?? Pole kijana!
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,555
Likes
3,077
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,555 3,077 280
nyie madogo mnaotaka kuomba vyuo mwaka huu kueni makini,hiki chuo chakata(UDOM) nibalaa,mikopo wanaiba sana,wenzangu namm nyumbani kweupe nakama mnacutt off pts nzuri ombeni tu vyuo vingine,hili lichuo hovyo kabisa,watu wengine hawajapew pesa hadi sasa nawanataka kuwadhulumu,mwenye masikio na asikie,nawasilisha.......!
Unasoma chuo kwa kufuata mkopo badala kufuata ubora wa elimu.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Haya tumekusikia

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
mwambadog

mwambadog

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,750
Likes
1,403
Points
280
mwambadog

mwambadog

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,750 1,403 280
anachosema ni kweli ila kashindwa kueleza matatizo ya udom. Kuna watu wanafanyiwa uhuni pale mfano kama bodi ilikupa asilimia 50 wao katika ile ada ambayo ulitakiwa ulipiwe hawalipi yote. Kunawatu waliomaliza0mwaka jana wanarudishwa na kuambiwa hukusaini ada imerudishwa bodi. Nawashauri muwe makini usiwaamini wanaocomment kwa bwembwe hapa bali mtafakari haya, kielimu simbaya sawa tu na vyuo vingne tanzania, serious watu hawapewi vyeti hapa
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
udom hapafai.....hata bod wakikulipia ukienda kuchukuwa chet wana kuambia bod bado hawajaleta, ni wahuni hata hela za fld wanalamba hawa mashetani...
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
udom iliwazulumu wanachuo waliomaliza 2011 wakalazimisha walipe ada(wanafunzi wenyewe) badala ya kuiachia bodi iliwalipie kisa kusaini vitabu. Hadi leo hii huna hela hupati cheti. kama jina halipo au hujasaini jina kitabu cha mkopo, kama kipo bahati yako utasaini upate cheni kama hakipo hata kama unadaiwa milions lazima ulipe, shida ya udom ni wakuu wa chuo wanamatatizo
 
B

beauty gal

Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
65
Likes
0
Points
0
Age
31
B

beauty gal

Member
Joined Oct 4, 2012
65 0 0
hyo ya bodi kutopeleka pesa hpo karibia vyuo vyote kaulize ushirika moshi mcongee 2,kila chuo kina matatizo yake...tz
 
B

beauty gal

Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
65
Likes
0
Points
0
Age
31
B

beauty gal

Member
Joined Oct 4, 2012
65 0 0
achen wenzenu wakasoma kama hutak kasome chuo alichofungua baba yako upate mkopo 100%..matatizo yako ucwaambukize wengne
 
Old Skuli

Old Skuli

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
689
Likes
82
Points
45
Age
28
Old Skuli

Old Skuli

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
689 82 45
we huna la maana unaloliongea hapa.Njaa zako huwez conclude kwa wenzio wote;na bado boom ni part ndogo sana katika kujudge ubora wa chuo.We kaa kukimbizana na usnitch wenzio wanapanda rank
 
Fabian the Jr

Fabian the Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
747
Likes
649
Points
180
Fabian the Jr

Fabian the Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
747 649 180
Vijana acheni mihemko, jamaa katoa hoja ya msingi sana, mi mwenyewe niko UDOM but simshauri yeyote kuomba hik chuo, bt kama hamuamin chaguen mje mjionee wenyewe.
 
Erick zeph Stanley

Erick zeph Stanley

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
648
Likes
10
Points
35
Erick zeph Stanley

Erick zeph Stanley

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
648 10 35
Mkuu we mwongo mkopo ni kwa wasiojiweza na sio wenye 1 na 2!

Ukifeli zero au four vyuo vyote tanzania hupati na bodi hawakupi hela,wewe uliyeferi usishawishi wenzio walio na credit--kalia fitina wenye one na two zao wanaula boom!
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957