Udasa waliizidi ujanja serikali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udasa waliizidi ujanja serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 15, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 5,100
    Trophy Points: 280
    Imebainika kuwa Jumuiya ya Wanataaluma(Wahadhiri) wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam(UDASA) waliizidi ujanja Serikali kwa kuanza kuujadili Muswada wa Marejeo ya Katiba unaoendelea kuzua sintofahamu hapa nchini katika Konganano lililofanyika Ukumbi wa Nkrumah-UDSM bila Serikali kujua.Ukweli ni kuwa Serikali haikuwa na ajenda ya majadiliano ya Muswada huo kama yalivyo sasa kwakuwa haijawahi kufanya hivyo hata kwa Muswada mmoja tangu Uhuru.Je,wana JF mnasemaje juu ya ukweli huu?
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    bado nina wasi wasi mkubwa na hicho wanachoita kisima cha wasomi (udasa), nusu yao wanaramba miguu ya masharobalo, hwana meno makali siku hizi.
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 5,100
    Trophy Points: 280
    hilo ni kweli mkuu
     
  4. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,830
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    may be you are right, lakini jibu au changia hoja hapo juu!!
     
Loading...