Udanganyifu mtihani darasa la saba 2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udanganyifu mtihani darasa la saba 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KIGENE, Sep 30, 2012.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,068
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    561905_441629279216226_190132753_n[1].jpg
    Huyu binti si kwamba amechora kitu wanaita tatoo bali ni majibu ya mtihani wa darasa la saba uliofanyika mwezi uliopita mwaka huu.
    Hayo yalijiri huko mkoani Kagera watu tulitegemea kwa vile maswali yenyewe ni ya multiple choice labda wanafunzi wamerahisishiwa kwa kiasi fulani kumbe wale kina bongolala wanaona lazima watafute mbinu mbadala, kwa mtaji huu bado tuna safari ndefu kuzuia udanganyifu wa mitihani katika karne hii.
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,813
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli,wazazi muwajibike kuwasaidia watoto wenu mkshirikiana na waalimu wa watoto wenu kuondoa ujinga wa watoto wenu ili waache kutegemea kuibia.
     
  3. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,344
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    photoshop!
     
Loading...