Uchumi wa Taifa


Msittu

Msittu

Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
7
Likes
36
Points
15
Msittu

Msittu

Member
Joined Apr 6, 2012
7 36 15
Bila shaka neno uchumi limebeba maana nzito yenye tafsiri rahisi katika maisha ya watu. Porojo za takwimu za mtakwimu Mkuu huwenda ni sehemu ya maana lakini tafsiri itabaki kwa Umma.

Tumeanza na kubomoa uchumi, sasa tunaunda takwimu kujenga uchumi.
 
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,837
Likes
2,616
Points
280
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,837 2,616 280
Sure...100%
 

Forum statistics

Threads 1,215,861
Members 463,433
Posts 28,562,228