Uchumba mwaka 1,2,3,4,5.........12.


M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,293
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,293 280
Jamani mimi naomba kuuliza mtu kukaa na uchumba miaka mingi huwa mnatafuta nini? mwanamke unakubali kuliwa papuchi miaka yote hiyo bila ndoa matokeo yake mkisalitiana kukwepa aibu mnakimbilia kujiua mnatuchosha kuchimba makaburi yenu.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,164
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,164 280
Wewe the boss
Wadhani hapo mwanamke anafurahi!!
Soon akipata mwingine uchumba basii!!
Mie siwez kabisa!! 12 good years!!
Khaaaaaaa

Wapo wanawake hawataki kuolewa
Oprah mfano...
we wapenda kuolewa naona...

kuna time ukifika hasa kama umejiendeleza tayari
ndoa inaogopesha...
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,119
Likes
4,486
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,119 4,486 280
uchumba mrefu sio mzuri kwa mtazamo wangu, kwa sababu hupelekea watu kuzoeana sana na mwisho wa siku mmojawapo hutaman ladha mpya katika ndoa.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,390
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,390 280
Unamaanisha uchumba au urafiki unaofanana na uchumba?
 
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
470
Likes
30
Points
45
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
470 30 45
Mnafanya hadi jubilee
Uchumba wa muda mrefu haufai hata kidogo. Yaani mnachokana kama mbwa dume aliemaliza kudo! muda mfupi bado moto ndio mapenzi yanogile,
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
Kwa uchumba,haufai kuwa wa muda mrefu hivyo.
Mahusiano ya kimapenzi yanategemea na malengo ya hao wapenzi,kama hamna mpango wa ndoa mnaweza kubaki kuwa wapenzi kwa muda wote ambao mnafurahia mahusiano yenu na kila mmoja anapata alichotegemea kutoka kwenye mahusiano hayo.
 
B

barbieantonate

Member
Joined
Aug 18, 2013
Messages
66
Likes
0
Points
13
B

barbieantonate

Member
Joined Aug 18, 2013
66 0 13
Mmmh mm two years tu kwenye uhuciano mbnde,loh hongera kwa aliyoweza kufksha atleast fve
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
Mmh!! labda kama mna maanisha uboifrendi na ugelifrendi...
Yap umesema kwli so mnatoleana mahari then mnakaa miaka.kama hakuna mpango was ndoa basi tusigandane. Tuishi kimujini tutemane hukohuko
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
Kwa uchumba,haufai kuwa wa muda mrefu hivyo.
Mahusiano ya kimapenzi yanategemea na malengo ya hao wapenzi,kama hamna mpango wa ndoa mnaweza kubaki kuwa wapenzi kwa muda wote ambao mnafurahia mahusiano yenu na kila mmoja anapata alichotegemea kutoka kwenye mahusiano hayo.
Mi hata mwezi sikai
 

Forum statistics

Threads 1,250,642
Members 481,436
Posts 29,740,301