Uchu wa "IKULU" waiweka mashakani "KESHO" ya CHADEMA

Uchu wa "IKULU" waiweka mashakani "KESHO" ya CHADEMA

Mtini

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Posts
1,493
Reaction score
2,366
Nadhani mtakubaliana na mimi kuwa unapozungumza juu ya mafanikio ya CHADEMA huwezi kukwepa kuwataja watu wafuatao: Mbowe, Prof. Safari, Salum Mwalimu, Tundu Lissu, Zito Kabwe, Dr. Slaa, John Mnyika, Halima Mdee, Mch. Msigwa n.k

“UCHU” huu ulianzia mbali, kutoka kwa Zitto Kabwe na genge lake, Zitto hakujali madhara yanayoweza kukikumba Chama bali alielekeza macho kwenye kiti cha yule dikt… wa pale chamani ambaye hajawahi ruhusu uchaguzi huru na wa haki wa hiyo nafasi kwa kisingizio cha wazee wa chama wananitaka mimi. Hii ikapelekea Zito na genge lake kutimuliwa chamani na kukiacha chama kikipita katika wakati mgumu.

Kabla maumivu ya Zito hayajaisha, Mbowe akampokea Lowasa bila maridhiano na wenzake. Mbowe alikuwa tayari kufanya lolote kumpokea Lowasa hata kama ni kwa gharama ya kuwapoteza watu maarufu waliokisaidia Chama kufika mahali kimefika.

Leo “IKULU” imekosekana na “KESHO” ya chama imekosekana, maana morali ya baadhi ya watu waliokifikisha Chama kwenye KEKI YA MAFANIKIO imeanza kushuka.

MBOWE bado hujachelewa ni wakati muafaka sasa wa wewe kumchinjia Lowasa Baharini na Kuwaangukia wenzako na kuuomba radhi UMMA WA CHADEMA na kujiuzuru ili kuruhusu waliondoka kurudi na waliokufa mioyo kufufuka upya ili kurudisha imani kwa watanzania.

I STAND TO BE CORRECT TIME WILL TELL
 
T
Nadhani mtakubaliana na mimi kuwa unapozungumza juu ya mafanikio ya CHADEMA huwezi kukwepa kuwataja watu wafuatao: Mbowe, Prof. Safari, Salum Mwalimu, Tundu Lissu, Zito Kabwe, Dr. Slaa, John Mnyika, Halima Mdee, Mch. Msigwa n.k

“UCHU” huu ulianzia mbali, kutoka kwa Zitto Kabwe na genge lake, Zitto hakujali madhara yanayoweza kukikumba Chama bali alielekeza macho kwenye kiti cha yule dikt… wa pale chamani ambaye hajawahi ruhusu uchaguzi huru na wa haki wa hiyo nafasi kwa kisingizio cha wazee wa chama wananitaka mimi. Hii ikapelekea Zito na genge lake kutimuliwa chamani na kukiacha chama kikipita katika wakati mgumu.

Kabla maumivu ya Zito hayajaisha, Mbowe akampokea Lowasa bila maridhiano na wenzake. Mbowe alikuwa tayari kufanya lolote kumpokea Lowasa hata kama ni kwa gharama ya kuwapoteza watu maarufu waliokisaidia Chama kufika mahali kimefika.

Leo “IKULU” imekosekana na “KESHO” chama imekosekana, maana morali ya baadhi ya watu waliokifikisha Chama kwenye KEKI YA MAFANIKIO imeanza kushuka.

MBOWE bado hujachelewa ni wakati muafaka sasa wa wewe kumchinjia Lowasa Baharini na Kuwaangukia wenzako na kuuomba radhi UMMA WA CHADEMA na kujiuzuru ili kuruhusu waliondoka kurudi na waliokufa mioyo kufufuka upya ili kurudisha imani kwa watanzania.
Tayari mbowe amechelewa, hiki chama tulikiamini kwa sababu ya watu makini kama Dr slaa, Chama ni kama dini kuna watu lazima tuwaamini ili tuwe wafuasi wao,
Mbowe alituambia lowasa ni zezeta, Mwizi, fisadi, ahaminiki, ghafla anatuambia ni mtakatifu, anafaa kupewa hazina ya nchi ailinde!!!! MAJI YAKIMWAGIKA HAYAZOLEKI haturudi nyuma, siyo mbaya tutaanza upya
 
T

Tayari mbowe amechelewa, hiki chama tulikiamini kwa sababu ya watu makini kama Dr slaa, Chama ni kama dini kuna watu lazima tuwaamini ili tuwe wafuasi wao,
Mbowe alituambia lowasa ni zezeta, Mwizi, fisadi, ahaminiki, ghafla anatuambia ni mtakatifu, anafaa kupewa hazina ya nchi ailinde!!!! MAJI YAKIMWAGIKA HAYAZOLEKI haturudi nyuma, siyo mbaya tutaanza upya

Ndio maana nikasema anapaswa kujiudhulu
 
Kipi ni chama hatari zaidi kwa mustakabari wa nchi yetu?: chama chenye uchu wa madaraka; na chama kinachong'ang'ania kubaki madarakani?
vyote ni hatari hakuna chenye afadhari, maana aliye na uchu hutumia njia yoyote ili kuingia madarakani kama afanyavyo asiyetaka kutoka madarakani
 
Ngoja tu tuanze upya!Mbowe alilamba "Joker" wakati upande wa pili umeshalia "Last Card" na una bibi na bwana za "Ma.vi ya Mbuzi" nne....

Hii ilikuwa karata mfu na hafifu...Huwezi mtelekeza Dr Slaa dakika za mwisho za mapambano kwa tamaa ya kwenda Ikulu.Hata kama Dr alikuwa na mapungufu yake lakini si wa kumtosa majini kiasi hicho.Dr Slaa ilikuwa nembo ya uadilifu na umakini wa Wanasiasa wa Tz...CCM walimtafutia kashfa za kila namna wakaishia kusema "Kaiba mke wa mtu" lkn huku kwenye ufisadi na wizi Dr alikuwa na "Clean Sheet".


Leo Makongoro Mahanga eti ni sehemu ya Chama??Huyu huyu Mahanga tuliomkimbiza na makasha ya kura feki toka Uwanja wa Twiga mpaka Bar ya Tabata Mawenzi mwaka 2010 na kupoka Jimbo la Segerea??Leo Mgana Msindai ndio anakuwa mshauri wa chama??Huyu huyu Msindai waliotaka kutwangana makofi na Dr Slaa wakati wakiwa kamati ya LAAC?Ambapo Msindai alikuwa anawahi kwenye Halmashauri kuwastua Wakurugenzi namna watakavyobanwa na yeye kula cha juu??Hapana hata mimi nimekata tamaa,tuanze upya...Jipangeni.CCM bado hautiamini lakini Chadema/UKAWA mmetuangusha sana.

Siasa sio biashara,kwamba unakuwa "Risk Taker" unatupia mtaji wa milioni 20 ukitegemea milioni 100,ukiikosa unajipanga upya kuanza biashara.Siasa ni kumbukumbu,mchezo wa kupeuka makosa na kuchunga mienendo...Kanunu ya siasa si kanuni ya biashara.Siasa ni Sayansi

J.J Mnyika..Kijana mwenye uweledi na mwanasiasa makini mnampoteza kisa "ndoto za mtu kufika Ikulu?"....Kweli Dr Slaa na juhudi za ufisadi anapotea kisa Lowassa atimize ndoto za kuwa Rais??Hapana hapana hapana....Irudisheni Chadema yetu!!Ile iliyounguruma kuanzia Kakonko mpaka Tunduma...Horohoro mpaka Mahuta...Itelambogo mpaka Mbababey!!!CCM ni walewale ila Chadema mmetuangusha!!
 
Kwa nnavomfahamu mbowe..hili lakupiga magoti sahahu anaweza badiri tena gia angani kwa kumsajiri chenge
 
Ngoja tu tuanze upya!Mbowe alilamba "Joker" wakati upande wa pili umeshalia "Last Card" na una bibi na bwana za "Ma.vi ya Mbuzi" nne....

Hii ilikuwa karata mfu na hafifu...Huwezi mtelekeza Dr Slaa dakika za mwisho za mapambano kwa tamaa ya kwenda Ikulu.Hata kama Dr alikuwa na mapungufu yake lakini si wa kumtosa majini kiasi hicho.Dr Slaa ilikuwa nembo ya uadilifu na umakini wa Wanasiasa wa Tz...CCM walimtafutia kashfa za kila namna wakaishia kusema "Kaiba mke wa mtu" lkn huku kwenye ufisadi na wizi Dr alikuwa na "Clean Sheet".


Leo Makongoro Mahanga eti ni sehemu ya Chama??Huyu huyu Mahanga tuliomkimbiza na makasha ya kura feki toka Uwanja wa Twiga mpaka Bar ya Tabata Mawenzi mwaka 2010 na kupoka Jimbo la Segerea??Leo Mgana Msindai ndio anakuwa mshauri wa chama??Huyu huyu Msindai waliotaka kutwangana makofi na Dr Slaa wakati wakiwa kamati ya LAAC?Ambapo Msindai alikuwa anawahi kwenye Halmashauri kuwastua Wakurugenzi namna watakavyobanwa na yeye kula cha juu??Hapana hata mimi nimekata tamaa,tuanze upya...Jipangeni.CCM bado hautiamini lakini Chadema/UKAWA mmetuangusha sana.

Siasa sio biashara,kwamba unakuwa "Risk Taker" unatupia mtaji wa milioni 20 ukitegemea milioni 100,ukiikosa unajipanga upya kuanza biashara.Siasa ni kumbukumbu,mchezo wa kupeuka makosa na kuchunga mienendo...Kanunu ya siasa si kanuni ya biashara.Siasa ni Sayansi

J.J Mnyika..Kijana mwenye uweledi na mwanasiasa makini mnampoteza kisa "ndoto za mtu kufika Ikulu?"....Kweli Dr Slaa na juhudi za ufisadi anapotea kisa Lowassa atimize ndoto za kuwa Rais??Hapana hapana hapana....Irudisheni Chadema yetu!!Ile iliyounguruma kuanzia Kakonko mpaka Tunduma...Horohoro mpaka Mahuta...Itelambogo mpaka Mbababey!!!CCM ni walewale ila Chadema mmetuangusha!![/QU
Ngoja tu tuanze upya!Mbowe alilamba "Joker" wakati upande wa pili umeshalia "Last Card" na una bibi na bwana za "Ma.vi ya Mbuzi" nne....

Hii ilikuwa karata mfu na hafifu...Huwezi mtelekeza Dr Slaa dakika za mwisho za mapambano kwa tamaa ya kwenda Ikulu.Hata kama Dr alikuwa na mapungufu yake lakini si wa kumtosa majini kiasi hicho.Dr Slaa ilikuwa nembo ya uadilifu na umakini wa Wanasiasa wa Tz...CCM walimtafutia kashfa za kila namna wakaishia kusema "Kaiba mke wa mtu" lkn huku kwenye ufisadi na wizi Dr alikuwa na "Clean Sheet".


Leo Makongoro Mahanga eti ni sehemu ya Chama??Huyu huyu Mahanga tuliomkimbiza na makasha ya kura feki toka Uwanja wa Twiga mpaka Bar ya Tabata Mawenzi mwaka 2010 na kupoka Jimbo la Segerea??Leo Mgana Msindai ndio anakuwa mshauri wa chama??Huyu huyu Msindai waliotaka kutwangana makofi na Dr Slaa wakati wakiwa kamati ya LAAC?Ambapo Msindai alikuwa anawahi kwenye Halmashauri kuwastua Wakurugenzi namna watakavyobanwa na yeye kula cha juu??Hapana hata mimi nimekata tamaa,tuanze upya...Jipangeni.CCM bado hautiamini lakini Chadema/UKAWA mmetuangusha sana.

Siasa sio biashara,kwamba unakuwa "Risk Taker" unatupia mtaji wa milioni 20 ukitegemea milioni 100,ukiikosa unajipanga upya kuanza biashara.Siasa ni kumbukumbu,mchezo wa kupeuka makosa na kuchunga mienendo...Kanunu ya siasa si kanuni ya biashara.Siasa ni Sayansi

J.J Mnyika..Kijana mwenye uweledi na mwanasiasa makini mnampoteza kisa "ndoto za mtu kufika Ikulu?"....Kweli Dr Slaa na juhudi za ufisadi anapotea kisa Lowassa atimize ndoto za kuwa Rais??Hapana hapana hapana....Irudisheni Chadema yetu!!Ile iliyounguruma kuanzia Kakonko mpaka Tunduma...Horohoro mpaka Mahuta...Itelambogo mpaka Mbababey!!!CCM ni walewale ila Chadema mmetuangusha!!

Huu ni ukweli mchungu
 
Mbona njia ya kwenda Ikulu sasa imekuwa nyeupe zaidi hata kama Hashimu Rungwe atataka kwani matokeo ya hawa Wakurugenzi wa Halmashauri za wilaya ambao wametokea kwenye u Hotel Manager, Ma DAS ambao hawajui hata mfumo wa serikali ukoje watakapo fanya kazi kwa miaka miwili tuu na nchi ikawa upside down yatakapo onekana.
Shida za maji, Elimu, Afya sasa zitakosa utatuzi kabisa na chuki ya wananchi itakuwa kubwa haijapata kuonekana kwa serikali ya nchi hii tokea uhuru.
Kwenye kura hata nafasi ya kuiba haita patikana kwani tofauti itakuwa kubwa mno. Labda utumike utaratibu kama ule wa Amin.
 
Mbona njia ya kwenda Ikulu sasa imekuwa nyeupe zaidi hata kama Hashimu Rungwe atataka kwani matokeo ya hawa Wakurugenzi wa Halmashauri za wilaya ambao wametokea kwenye u Hotel Manager, Ma DAS ambao hawajui hata mfumo wa serikali ukoje watakapo fanya kazi kwa miaka miwili tuu na nchi ikawa upside down yatakapo onekana.
Shida za maji, Elimu, Afya sasa zitakosa utatuzi kabisa na chuki ya wananchi itakuwa kubwa haijapata kuonekana kwa serikali ya nchi hii tokea uhuru.
Kwenye kura hata nafasi ya kuiba haita patikana kwani tofauti itakuwa kubwa mno. Labda utumike utaratibu kama ule wa Amin.
sidhani kama ni rahisi hivyo
 
Kwa wakati huu ni rahisi kumng'oa Mbowe kuliko Lowassa. Ukweli uliowazi, Lowassa amepenyeza ushawishi wa hali ya juu. Yeye ndiye mwenye chama indirect,na hili lipo wazi.
 
Ngoja tu tuanze upya!Mbowe alilamba "Joker" wakati upande wa pili umeshalia "Last Card" na una bibi na bwana za "Ma.vi ya Mbuzi" nne....

Hii ilikuwa karata mfu na hafifu...Huwezi mtelekeza Dr Slaa dakika za mwisho za mapambano kwa tamaa ya kwenda Ikulu.Hata kama Dr alikuwa na mapungufu yake lakini si wa kumtosa majini kiasi hicho.Dr Slaa ilikuwa nembo ya uadilifu na umakini wa Wanasiasa wa Tz...CCM walimtafutia kashfa za kila namna wakaishia kusema "Kaiba mke wa mtu" lkn huku kwenye ufisadi na wizi Dr alikuwa na "Clean Sheet".


Leo Makongoro Mahanga eti ni sehemu ya Chama??Huyu huyu Mahanga tuliomkimbiza na makasha ya kura feki toka Uwanja wa Twiga mpaka Bar ya Tabata Mawenzi mwaka 2010 na kupoka Jimbo la Segerea??Leo Mgana Msindai ndio anakuwa mshauri wa chama??Huyu huyu Msindai waliotaka kutwangana makofi na Dr Slaa wakati wakiwa kamati ya LAAC?Ambapo Msindai alikuwa anawahi kwenye Halmashauri kuwastua Wakurugenzi namna watakavyobanwa na yeye kula cha juu??Hapana hata mimi nimekata tamaa,tuanze upya...Jipangeni.CCM bado hautiamini lakini Chadema/UKAWA mmetuangusha sana.

Siasa sio biashara,kwamba unakuwa "Risk Taker" unatupia mtaji wa milioni 20 ukitegemea milioni 100,ukiikosa unajipanga upya kuanza biashara.Siasa ni kumbukumbu,mchezo wa kupeuka makosa na kuchunga mienendo...Kanunu ya siasa si kanuni ya biashara.Siasa ni Sayansi

J.J Mnyika..Kijana mwenye uweledi na mwanasiasa makini mnampoteza kisa "ndoto za mtu kufika Ikulu?"....Kweli Dr Slaa na juhudi za ufisadi anapotea kisa Lowassa atimize ndoto za kuwa Rais??Hapana hapana hapana....Irudisheni Chadema yetu!!Ile iliyounguruma kuanzia Kakonko mpaka Tunduma...Horohoro mpaka Mahuta...Itelambogo mpaka Mbababey!!!CCM ni walewale ila Chadema mmetuangusha!!
Nakuuga mkono %zote. Watu wanafikiri hatuipendi chadema, mbowe au lowasa, hapana. Tuliona hiki chama ni mbadala wa ccm iliyokuwa imejichokea, chadema yetu tuliyoiamini siyo hii. Muda wetu umepotea bure matumaini yetu yameyeyuka. TUTAANZA UPYA na watu na watu wakweli siyo Mbowe
 
Kansa ya Lowasa iliyoitafuna CCM hatimaye imetibiwa. Kansa hiyo sasa imehamia CHADEMA
 
Nipo kijijini no option pekee iliyokuwepo ya kupunguza nguvu za ccm isitutawale milele. Tumefsnikiwa.
 
Kwa nnavomfahamu mbowe..hili lakupiga magoti sahahu anaweza badiri tena gia angani kwa kumsajiri chenge
alaa kumbe na wewe unajua kuwa chenge ni Nyoka??? mbona mnajitoa ufahamu sana nyinyiem
 
Nakuuga mkono %zote. Watu wanafikiri hatuipendi chadema, mbowe au lowasa, hapana. Tuliona hiki chama ni mbadala wa ccm iliyokuwa imejichokea, chadema yetu tuliyoiamini siyo hii. Muda wetu umepotea bure matumaini yetu yameyeyuka. TUTAANZA UPYA na watu na watu wakweli siyo Mbowe
Chadema tunaipenda ila inakoelea siko, naona kaburi la chadem
 
Mwambie aliyekutuma kuwa ujumbe umefika ila ni ujinga mtupu lowasa kuja chadema ni neema na dr mihogo anajua. Angegombea urahis mpaka sasa hivi tungekuwa na wabunge 5 bungeni. Wewe kama unataka kujua ukweli muulize kuwa lowasa ni asset au liability? Heshima lowasa aliyonayo popote alipo haina mifano sio zile heshima za kulazimisha kutii amri huu ndo ukweli ukitaka meza au tema! Hata hapa jf lowasa lumumba fc anawapaisha akili mfano mzuri uzi ukitaja lowasa mnavyokurupuka siwezi elezea mpaka mnaacha kazi zenu kuja kumjadili lowasa uoni kazi mnayo???fanyeni yenu achana cdm. Mbowe ni no nyingine hakurupiki kama mlivyozoea.
 
Back
Top Bottom