Uchochezi kwenye ndoa

Da Sophy

JF-Expert Member
May 12, 2010
377
250
Hii ni zaidi ya uchochezi. Nimewaza nikaona kumbe bora ukabaki na mwanaume kama hawara tu maana ukifunga ndoa anakufanyia yaleyale ya kwenye ndoa ya kuzarauliana. Hivi kweli unawezaje kusevu namba ya mke wako kwenye simu yako kwa jina la Dulla Mbabe? Yeye akikusevu kama Faru John utajisikiaje?
 

Da Sophy

JF-Expert Member
May 12, 2010
377
250
Labda Bujibuji ndo mnyonge. Mi sijawahi kuwa mnyonge hata siku moja na ananijua vizuri
 

Da Sophy

JF-Expert Member
May 12, 2010
377
250
Ni kweli hajawahi nishinda kitu chochote lakini hiyo siyo sababu ya kuitana majina ya kipuuzi. Heshima muhimu.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,894
2,000
Kwa hiyo Dulla mbabe yule bondia???? Ina maana hilo jina linasadifu tabia ya huyo bondia....??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom