IrDA
JF-Expert Member
- Aug 26, 2010
- 745
- 361
Wenzetu wameendelea,wanaanza kuvumbua vituko...Hebu cheki hizi picha

Mto wa kulalia wenye mkono wa mwanaume

Kofia yenye kitambaa cha kujifutia makamasi

Butter iliyo mfumo wa gundi

Huitaji kuangaika kushika ukiwa umesimama kwenye basi

Feni ya kupuliza chakula ikiwa kwenye kijiko

Hapa dawa iya machonawekwa kama mafuta ya taa

Hapa hakuna kuloa popote,hata inyeshe mvua ya mawe
Ni hayo tu wadau
Orginal post by http://mafiakisiwani.blogspot.com

Mto wa kulalia wenye mkono wa mwanaume

Kofia yenye kitambaa cha kujifutia makamasi

Butter iliyo mfumo wa gundi

Huitaji kuangaika kushika ukiwa umesimama kwenye basi

Feni ya kupuliza chakula ikiwa kwenye kijiko

Hapa dawa iya machonawekwa kama mafuta ya taa

Hapa hakuna kuloa popote,hata inyeshe mvua ya mawe
Ni hayo tu wadau
Orginal post by http://mafiakisiwani.blogspot.com