Uchawi noumer | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchawi noumer

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jean chill, Apr 15, 2011.

  1. Jean chill

    Jean chill Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Amini usiamini, Nyani mmoja aliye kuwa akikwea ukuta wa mtu flani hapa kinondoni, kageuka kuwa mtu aliyejulikana kwa jina la Mzee Macho mkazi wa kwa makoma kinondoni. Kwa sasa yupo kituo kidogo cha police kinondoni.
     
  2. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,578
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Ebu mpe simu niongee nae
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,782
    Likes Received: 5,549
    Trophy Points: 280
    nani kamuona akigeuka?
     
  4. Jean chill

    Jean chill Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuna watu 5 wamemuona pindi akiwa nyani hadi anageuka, sie tuliomwona asubuhi, tumekuta tayaria yuko katika hali ya kibinadamu ila alikuwa bado anatembea kama nyani, akishindwa kuongea, hadi alipoanza kutamka maneno yasiyoeleweka, baadae akaanza kutamka maneno yaliyoeleweka, akidai kuna mtu alimchukua ns bajaji akampeleka milimani sasa anashangaa yuko pale.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Vituko uswahilini!
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Porojo za redio mbao ya clouudddds FMMMMMMMMMM
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    makubwa tena hayo.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,245
    Likes Received: 14,482
    Trophy Points: 280
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 2,076
    Trophy Points: 280
    Mambo ya uswazi hayo..kazi kweli kweli
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Jamani kama hayajamfikia mtu wako wa karibu hutaamini kama kuna uchawi hasa unapoenda kwa msomi. Lakini its a fact uchawi upo na unatesa sana watu. Na kuna wakati mtu anajiamini hadi anakuambia usoni I hold your future in my hands, nnweza fanya nitakavyo. Somo nililipata kwa yule mtu ni kuwa dawa ya mchawi si mganga wala mchawi zaidi yake, only God.
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    nimefuatilia sana Cloud Ni Redio Mbao ya Mitaani, huyu Mtu Macho shuhuda anasema alilewa sana , shuhuda huyu ambaye ni fundi viatu pale A.M karibu na Mk na Mango , alilewa kiasi cha kutojitambua lakini vijana wenye tabia mbaya wakamvua, huwa analewa sana na kupoteza fahamu, huyu jamaa huwa ni fundi wa makochi ya magari na kawaida. Simtetei lakini nakanusha huu uvumi, uvumi huu ni kama wa manyoya ya surrender
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hehehe waswahili bana! badala ya kugeuka kikwete at least akaitwa rais, eti amegeuka nyani, sasa lengo la kugeuka nyani ni nini? au alitamani kuwa na tigo kubwa kama la nyani?
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uswahilini kuna vituko!!!
     
  14. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ebanaee
     
Loading...