Uchawi kwenye soka ya TZ


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Hii ndiyo bongo land.
Viongozi wa dini ni wachawi ile mbaya,
siasa imejaa uchawi,
mapenzi uchawi mtupu,
biashara ni mauchawi
yaani kila kitu ni uchawi hakika tumellaaniwa.
Maandiko yanasema amelaaniwa amtegemeaye mwanadamu kuwa ngao na kinga ya maisha yake.
Halafu tunaambiwa bwana asipoulinda mji waulindao wakesha bure.
Mtakoma kuringa.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,029
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,029 280
Hivi hufahamu hata rais wa nchi ni mshirikina? Ujinga mtupu, ataenda kwa yahaya we subiri tu. Hiki ndio kikwazo kikubwa cha maendeleo ya soka Tanzania.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Hii ndiyo bongo land.
Viongozi wa dini ni wachawi ile mbaya,
siasa imejaa uchawi,
mapenzi uchawi mtupu,
biashara ni mauchawi
yaani kila kitu ni uchawi hakika tumellaaniwa.
Maandiko yanasema amelaaniwa amtegemeaye mwanadamu kuwa ngao na kinga ya maisha yake.
Halafu tunaambiwa bwana asipoulinda mji waulindao wakesha bure.
Mtakoma kuringa.
...na huu uchaguzi unaokuja wachawi ni wakati wao wa mavuno ya hali ya juu. Nasikia wengine husafiri hadi Nigeria kwenda kupata ndumba na ngaye ili wapendeke au wachaguli na kupewa vyeo vya juu. Mungu tusaidie.
 

Forum statistics

Threads 1,213,937
Members 462,417
Posts 28,495,843