Uchawa uliofanywa na as vita uwanja wa taifa

nzagambadume

JF-Expert Member
Apr 9, 2018
2,430
5,768
MODS: uchawi siyo uchawa

kuna maneno ambayo yamekuwa fuelled na yanga kupitia msemaji wao na kocha wao zahera alichowaambia wacongo wenzake kwamba simba huwa wanapulizia sumu kwenye vyumba vya kupumzikia

inasikitisha sana,bora mropokaji manara kuliko mtu anayenyamaza kimya kama zezeta akitoa kauli ni kinyesi kitupu,mnafanyia mzaha lakini kila team itakayofungwa hapa tanzania itasema ni sumu hata nyie yanga yatawarudia haya maneno ya kijinga,mliwaambia wakaja hadi na masks?yaani wapuliziwa sumu wakapambana vile ndani ya dakika 90 na dakika ya 88 walikosa goal la ushindi?soura waliopigwa tatu wasemaje?

ona sasa mliwaambia pia uwanja huwa unalogwa wakamwaga uchawi wao kabla ya mechi,huu ni ujinga,mtawakaribisha pia mazembe na maneno hayo jamani?UCHAWI NA SUMU?

Wanasingizia na maji ya kunywa yalikuwa na sumu,walikataa basi walilopewa na simba ina maana walishindwa kununua katoni za maji zu zilitekwa na simba zikawekwa sumu?

 
Hiyo video ina neno katikati ni ujinga mtupu, inazuia kuona vizuri
 
Upuuzi mtupu kwenye video hiyo.
Kwanza, hawa online siyo wabunifu sasa hilo dubwana sijui shutikali tv la kazi gani hapo likiwa bold kuuuubwa...!


Badala ya kuweka sleep dissolve shadow mnaliweka zima zima hata tukio halionekani.
 
MODS: uchawi siyo uchawa
kuna maneno ambayo yamekuwa fuelled na yanga kupitia msemaji wao na kocha wao zahera alichowaambia wacongo wenzake kwamba simba huwa wanapulizia sumu kwenye vyumba vya kupumzikia
inasikitisha sana,bora mropokaji manara kuliko mtu anayenyamaza kimya kama zezeta akitoa kauli ni kinyesi kitupu,mnafanyia mzaha lakini kila team itakayofungwa hapa tanzania itasema ni sumu hata nyie yanga yatawarudia haya maneno ya kijinga,mliwaambia wakaja hadi na masks?yaani wapuliziwa sumu wakapambana vile ndani ya dakika 90 na dakika ya 88 walikosa goal la ushindi?soura waliopigwa tatu wasemaje?
ona sasa mliwaambia pia uwanja huwa unalogwa wakamwaga uchawi wao kabla ya mechi,huu ni ujinga,mtawakaribisha pia mazembe na maneno hayo jamani?UCHAWI NA SUMU?
Wanasingizia na maji ya kunywa yalikuwa na sumu,walikataa basi walilopewa na simba ina maana walishindwa kununua katoni za maji zu zilitekwa na simba zikawekwa sumu?
Wanasaidia kumwagia uwanja na kufukia nyasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu yangu huu uzi utatukanwa sana na wana yanga kwa sababu hawapendi kuona na kuamini kwamba simba inalogwa ila wanapenda kuona uzi unaoidhofisha simba. ilitakiwa uwambie simba walipulizia sumu kwenye vyumba vya kubadilishia vya AS vita hapo ungepata wachangiaji wengi. sshvi utaambulia matusi tu kuwa eti video yako haionyeshi vizuri.
 
Back
Top Bottom