Uchambuzi: Mzunguko wa hela, faida na hasara

Uchambuzi: Mzunguko wa hela, faida na hasara

Serikali ya kugawa umaskini kwa Watanzania walio wengi na kugawa utajiri kwa wachache watwnda maovu wakiwemo mafisadi, wezi wa mali ya umma, wapokea rushwa, wakwapuzi wa mashirika ya umma, wakwapuzi wa nyumba za Serikali, majangili na wauza unga. CCM oyee CCM oyee.
JMP alipoanza kukalia kile kiti cha Ikulu alisema anawapenda wasema kweli na watu wasio wanafiki. Sijui kama bado anaongozwa na hiyo kitu.
Usisahau kumuombea, mkulu wetu anapenda na anahitaji kuombewa.

Hima hima wadanganyika wenzangu, tuendelee kumuombea Mtumbua majipu afanikiwe kututumbua ili tuishi maisha ya kimalaika.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
lol! hapo kwenye rangi mie Mkuu nilishachoka kuwa mdanganyika maana hawa watu wanadanganya miaka nenda miaka rudi wakiahidi mambo chungu nzima halafu awamu zao zikiisha hakuna lolote la maana zaidi ya wao na maswahiba wao kutarijika sana kwenye awamu zao na mara nyingi kutajirika kwa njia za haramu ikiwemo ufisadi, kusaini mikataba isiyo na maslahi kwa Tanzania, ujangili n.k.

JMP alipoanza kukalia kile kiti cha Ikulu alisema anawapenda wasema kweli na watu wasio wanafiki. Sijui kama bado anaongozwa na hiyo kitu.
Usisahau kumuombea, mkulu wetu anapenda na anahitaji kuombewa.

Hima hima wadanganyika wenzangu, tuendelee kumuombea Mtumbua majipu afanikiwe kututumbua ili tuishi maisha ya kimalaika.
 
Great economical analysis
Ahsante nadhani sasa tuko kwenye right track
Kama mbinu za uchumi za awamu zilizopita hazikusaidia twende na hizi basi
Ahsante mkuu
Hivi usingeweza ku comment tu bila ku quote thread yote hiyo ndefu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom