Uchaguzi wa Serikali za mitaa kufanyika Disemba 14, 2014

Uchaguzi wa Serikali za mitaa kufanyika Disemba 14, 2014

Tatizo sio nan kusimamia tatizo litatumika Daftari la Zamani Sana
 
Hili la uchaguzi ccm imeogopa kupoteza viti vingi zaidi ila nacho kishangaa ni UKAWA wameshindwa kuwa na msimamo matokeo Yake wanakwenda kwenye uchaguzi wakiwa na tume ile ile ya zamani walipaswa kuwa na msimamo wa kuitisha maandamano nchi nzima kuingia kwenyeuchaguzi na tume huru ya uchaguzi
 
UKAWA jiandaeni kuzama zaidi, sijui sera gani mtakuja nazo mwaka huu na huo mpango wenu wa kusimamisha mgombea mmoja.
 
Kwa waliopoteza Vitambulisho vya mpiga kura inakuwaje?
 
Taratibu zimewekwa ktkt maandishi MTU aliyepoteza kadi afanye mini kabla na wakati was kupiga kura kama yumo ktk daftari LA wapiga kura
 
Navojua mimi uchaguz wa serikal za mitaa kwa mara ya mwisho ulifanyika dec 2009. Vp kuhusu kuboreshwa kwa daftari la wapga kura? Kwa maana tangu 2009 up to now is approx to 5 years, kwa hyo kuna vijana weng sana tayar wameshafiksha age ya 18. So serikali inabid iboreshe daftari b4 ya uchaguz hyo 14dec.
 
tuliotimiza miaka 18 mwaka juzi na mwaka jana tufuate taratibu gani tupate haki Yetu ya kupiga kura??,,

na mimi niliyepoteza kadi nina haki ya kupiga kura nifanyaje???


naomba mwongozo,,
 
mwenye kujua kanuni na sheria ya mgombea kitonhoji tafadhari anijuze.

nataka fahamu kama ni ruksa mgombea nafasi ya uenyekiti wa kitongoji kwenda kugombea kitongoji kingine tofauti na chake cha ukazi!?
 
Back
Top Bottom