Uchaguzi wa drfa urudiwe haraka sana !!!!!

Uchaguzi wa drfa urudiwe haraka sana !!!!!

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Posts
3,526
Reaction score
1,410
nimesjikitika sana tena sana nilipoona usanii wa kupanga matokeo ya drfa tena siku hiyo hiyo ya uchaguzi ukumbini tena bila aibu nimeyaona hayo kupitia kipindi cha sports bar cha clouds..mimi si shabiki wa clouds lakini hapa nimewapa a big respect...kwa nchi zilizo sirias hii video ni ushahidi tosha wa kurudia uchaguzi na kuwaweka ndani wote wliokuwa wanafanya huo uhuni...kweli tanzania tuna safari ndefu sana kuendelea ktk kila nyanja duuuuuuuuuu!:A S-cry:
 
pale inaonekana kuna mkono mrefu........................hata chaguzi kuu ni yale yale
 
Kiongozi aliandaliwa yule kwa hiyo na kazi atafanya kwa kuandaliwa
 
kinnachouma hata wanawake wanatumiwa duh
 
huu mpira wa bongo umejaa ubabaishaji sana
 
halafu tunategemea tutafika kwa staili ile? hata mimi niliona LIVE aibu tupu
 
ingekuwa nchi za wenzetu hiyo video ingefanyiwa kazi,na ingekuwa sabb tosha kuwafungia maisha wahusika pamoja nakuwapeleka mahakamani.Im so sad for that nimefikiia mengi sana baada ya kuona ile video,nikajiuliza kama kwenye sekta zingine wanafanya mambo kama hayo,na nikapata huruma sana kwa nchi yangu...:nimekataa
 
Ni series ya ubabaishaji ambao sasa tabia katika chaguzi nyingi, aibu kubwa.
 
Tuliokosa hiyo makala tufanyeje?watuwekee link kwenye youtube tuione tafadhali
 
Pia idadi ya wajumbe wapiga kura ni 18tu kwa drfa hapo kuna jambo ni lazima wabadilike
 
Back
Top Bottom