Uchaguzi mkuu TZ 2010: UPDATES | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mkuu TZ 2010: UPDATES

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Exaud J. Makyao, Jan 27, 2010.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Uchaguzi mkuu wa Tanzania ni mwaka huu 2010.
    Tafadhali leteni updates za mchakato wa uchaguzi huo bila kujali chama au aina ya uchaguzi (Rais, Wabunge, n.k)
    Itakuwa vema tukipeana updates hapa mahali pamoja ili kujenga mazingira makini ya kufuatilia.
     
  2. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wagombea Urais bado kujulikana?
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    [1] J M Kikwete Urais wa JMT.

    [2] Freeman Mbowe Ubunge Hai

    [3] A L Mrema Ubunge Vunjo

    [4] Prof Lipumba Ubunge Tabora.
     
  4. v

    varisanga Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi wa Mwaka 2010 ni Mzuri wala hakuna wasiwasi hasa kwa Rais wetu, Huyu atapita kwa kishondo kikubwa sana, Najua maneno haya kuna baadhi yanawaudhi lakini hilo ni lao.
    Mimi na Familia yangu tutampigia kikwete, Pamoja kuwa ni kura ya siri lakini mimi hilo halinipi Pressure kabisa.
    Kazi iko kwa Wabunge, Yaani huwezi kuamini wengi watafirisika kwa kuhonga na tumeahidi kuzila pesa zao hizo na hatutawapigia kura.
    Na baada ya Uchaguzi watakuwa Masikini wa kutubwa.
    Mimi na familia yangu tuta angalia hali ikoje kwanza.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,385
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    naona kuko kimya kweli kama vile hakuna uchaguzi ...
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,385
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    mmh no coment
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,301
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nami nagombea Ubunge jimbo jipya la Kaishozi
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,306
    Likes Received: 39,383
    Trophy Points: 280
    Hakuna uchaguzi wowote ni usanii tu. Kikwete atashinda tena kwa Kishindo pamoja na kushindwa kutimiza ahadi hata moja katika ahadi alizozitoa 2005, Wapinzania bara hawatapata hata viti 20 ndani ya Bunge pamoja na Bunge hili kuwa la kisanii na kwa mara nyingine tena rubber stamp ya Serikali. Sidhani kama haya matokeo ni mazuri kwa nchi yetu hasa ukitilia maanani usanii mkubwa ulioonyeshwa na Serikali hii na Bunge letu.
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unajidanganya ndugu yangu..Ofcoz ni ukweli usiopingika kwamba JK atashinda Urais ila unajidanganya kwa kusema kwamba atashinda kwa kishindo..hilo sahau.kura zake zitapungua..
     
  10. K

    Kinyikani Member

    #10
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete hahitaji kura ya yoyote si anaye Lewis M. Makame
     
  11. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    All are political animals na pia hakuna uchaguzi ni uchafuzi wa mali na pesa za watu maskini katika taifa letu
     
  12. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inategemea unautafsiri vipi ushindi wa kishindo, kwangu mie kama mtu akipata zaidi ya 67%,na mpinzani wake wa karibu akawa na less than 20% huo ni ushindi wa kishindo.

    Ni ukweli unaouma sana.
     
  13. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    FL1 hakuko kimya kama unavyodhani, vita viko chini kwa chini, nadhani wamejaa kwa waganga wa kienyeji kwanza wakitoka huko utaona tambo na majigambo baada ya kupewa conffidency na hao wataalamu wao wa kienyeji
     
  14. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mona hujaweka vyama? Freeman Mbowe ni CHADEMA, kwa upande wa CCM ni mtoto wa marehemu Awinia Mushi anaitwa Christopher Mushi. Wote wanaushawishi mkubwa katika jimbo la Hai. Mushi yeye ameanza tangu kama miaka 2 iliyopita kuweka mizizi kwa kujishughulisha na wananchi na shughuli zao za kimaendeleo.

    Mbowe watu wameshajua kuwa anagombea kwa sababu tu ? hagombei tena nafasi ya urais
     
  15. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mimi pia namke wangu na watoto wangu sita tunampa JK. Hilo halina ubishi. Ubunge? Udiwani? Itategemea kura ya maoni.
     
  16. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh. J.Kikwete ameahidi kupambana na Russhwa / Ufisadi katika matumizi ya pesa za Uchaguzi mkuu.
    Hili limekaaje?
     
  17. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio uchaguzi ni uchafuzi maana hakuna tume huru ya uchaguzi na kuruhusiwa kwa mgombea binafsi
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,238
    Likes Received: 1,554
    Trophy Points: 280
    Ngoja majimbo mapya yatangazwe ili tujue namna ya kuukabili
     
  19. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Shehe Yahaya Husein "HAKUNA UCHAGUZI MWAKA HUU"
     
Loading...