UCHAGUZI mkuu JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UCHAGUZI mkuu JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 24, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,784
    Likes Received: 5,599
    Trophy Points: 280
    Ili kujenga heshima kati ya Members na uendeshaji endelevu wa JF,napendekeza ufanyike uchaguzi Mkuu humu wa kupata Mwenyekiti,Makamu Mwenyekiti,Katibu Mkuu,Naibu Katibu Mkuu,Mweka Hazina na Wajumbe wa Kamati ya Utendaji. Uchaguzi huu hauhushani na kuwavua heshima Founders na Moderators. MUHIMU:Karibuni kwa maoni juu ya kuchukua fomu,kurejesha fomu,usaili wa wagombea,uteuzi wa wagombea,kampeni na uchaguzi wenyewe ukifuatiwa na kiapo kwa wachaguliwa.
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi ntacontest uhazini
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi sitaki kuiingiza JF kwenye upuuzi wa uchaguzi. Fursa tulizo nazo hapa zidumu
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mzee Tupatupa
    Join Date : 16th August 2012
    Posts : 57
    Rep Power : 317
    Likes Received69
    Likes Given11


    halafu unataka uchaguzi ufanyike! hivi umesoma conditions za kujiunga Jf? unajua jinsi Jf inavyo operate?
    anza darasa upya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Majukumu ya hao viongozi yatakuwa ni yepi, na watakuwa na mamlaka gani? Nafikiri tunavyoendelea ni sawa.
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,505
    Likes Received: 8,040
    Trophy Points: 280
    kwanza hatujuani wengi wetu so kufanya hivyo inabidi tuwe open kitu ambacho si kizuri
     
  7. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    For what?
     
  8. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahah kweli umekosa kazi.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,339
    Likes Received: 14,610
    Trophy Points: 280
    this is chit chat thread
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,906
    Likes Received: 3,305
    Trophy Points: 280
    huyu gamba ana uchu wa madaraka nenda Dodoma wenzio wanatoana roho!
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Umeona mapungufu gani mpaka useme hivo,humu JF hakuna kata,jimbo wala kijiji
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwanini unam judge mwenzako kwa idadi ya post zake?
     
  13. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Weka mapendekezo yako vizuri ili tuelewe lengo lako nini. Pamoja na mapendekezo hayo ainisha mapungufu yaliyopo kwa sasa, weka mfumo na majukumu ya viongozi wote unaoipendekeza na utueleze kwa mfumo huo mpya unaoupendekeza kutatokea maboresho gani/ or what would be the expected outcome. Hivi ilivyokaa naweza kusema unataka kuongeza idadi ya post zako tu hapa.
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,493
    Likes Received: 1,833
    Trophy Points: 280
    Mkuu, nyie watu kwa kuwa na mentality ya kudandia vya bure hamjambo.

    Ukikataliwa utaanza maandamano, jihadhari na Shilogile-wa-Kamuhanda wa JF, usijesema hukuambiwa!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Maundumula, wewe ni member wa muda mrefu sana humu, japo kiitikadi tupo tofauti lakini umejijengea heshima. mwenzetu hana hata mwezi tayari anakuja na wazo la uchaguzi! Inaonyesha ni kiasi gani baadhi ya members wasivyo serious na mambo ya msingi, badala yake anatuwekea post za kupotezeana muda!
    Mods waipeleke hii kwenye jukwaa la jokes!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,929
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ulizaliwa Bank nini?
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,929
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nakushauri uwe na mind set ya kubadirika. hakuna kinachoshindikana na pia usijaribu kujenga misingi ya watu flani kuwa vingunge hapa JF. Kuna watu wako hapa toka day 1 na vitu wanavyopost hapa ni kama vile wale C 1 Bugando.
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hili ni jukwaa la siasa, na kwa post hii unatakiwa uwe na mindset ya kuweza kuelewa post, siyo kila upumbavu unajadiliwa kwenye jukwaa hili. well, upo upumbavu unaoweza ku-draw attention za members, lakini siyo kama huu!
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,373
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Muweka hazina ndio itakuwa ni mbinde, watu walivyo na njaa, lazima tutapigana ngumi kama za mwanza.
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Unataka uje kutupata kwenye vikao hivyo? Ushindwe na nia yako ya kutaka tujulikane kwako. Aliyekutuma mwambie huku uongozi uliopo unatosha......

    vyeo vyetu ni hivi hapa
    1. J member
    2. Member
    3. Senior Member
    4. JF Senior Expert Member
    5. verified.......


    na vingine vingi angalia kulia kwa wall picture yako.
     
Loading...